Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na madudu ya tanroads

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by king11, Apr 20, 2011.

  1. k

    king11 JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Kwanini uteuzi wa chief tanroads umechelewa?
     
  2. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Bado anafikiria amweke nani, unaweza kuteuliwa hata wewe usiogope.
     
  3. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Wacha majungu!! aplicants ndio kwanza wametangaziwa kuitwa kwenye usaili, na tume mpya ya ajira soma magazeti ya wiki hiii
     
  4. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Short list ya ma engineer 5 imetoka kwenye daily news and Daily news wiki hii
     
  5. k

    king11 JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio majungu tumechoka na misongamano ya sasa nadhani watendaji wa sasa wameshindwa kazi watolewe waje wapya nao wajivue gamba
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Ingekuwa suala la kujivua gamba ambalo nape ametangaza kuwa sasa litaingia serikalini.....huyu bwana aliyekuwa tanroads,mrema angekuwa mmoja wa watu ambao angetoka kipindi hicho kweli ingemaanisha sasa kujivua gamba maana yake ni nini....! Ila kwa kuwa alishatoka kimya kimya glory be to god of tanzania
     
  7. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Daily news ya tarehe ngapi, be specific please
     
Loading...