Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na jiji la zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Seif al Islam, Jun 3, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Wakati akilihutubia taifa jana kupitia televisheni pindi alipoanza kulizungumzia sakata la zanzibar kikwete aliiita zanzibar kuwa jiji sasa sijui kama ilikuwa bahati mbaya au kuna maana aliyotaka kuwapa wazanzibar na watanganyika pia
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mambo ya Zanzibar hata kuyaongelea naona shida! Sijui kangezama tu tupumzike
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Nenda kaulize ile kurugenzi ya Ikulu
     
  4. s

    slufay JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakukosea kwani yeye ni Rais wa MUUNGANO kwa hiyo Zanzibar kwake ni jiji kama la A town,,, Tanzania ni nchi mbili zilizoungana na ZANZIBAR na Rais wa Muungano JK........
     
Loading...