Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na hofu ya miaka 5 ijayo !!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Supervisor, Nov 5, 2010.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Leo Mh Jk anatangazwa mshindi wa urasi 2010-2015 na Jaji Lewis Makame! Lakn wakati yakitangazwa matokeo Jk alionekana fika hana furaha na muda wote wa uongozi wake. Kwanza anajua watu hawampendi na ametumia nguvu kumalizia miaka 5 iliyobaki. Swali lake kubwa ni!! Hivi Dr Slaa atachukua uamzi gani na utakuwa na effect gani na utawala wake. Miaka 5 isiyo na lepe la furaha kwa Jk. Alitegemea 85% leo kakomea 61.17% ni fedheha kwake.
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yec na kakili mwenyewe uchaguzi huu uliwabana na inabidi waende wakajipange.hongera dr slaa kwa kuwanyima usingizi.
     
Loading...