Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na aina ya Uongozi wa kuigwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, Apr 21, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nimefuatilia na kugundua Rais JK anafuata mfumo wa uongozi makini ambao unashirikisha taasisi mbali mbali za uongozi na maamuzi ndani ya serikali.
    Mfumo wake wa uongozi unatoa maamuzi yanayotokana na uchunguzi/utafiti wa jambo kusudiwa; mfano Lowasa na kundi lake waliondoka kutokana na uchunguzi wa tume ya Richmond.
    Leo hii uchunguzi wa CAG na kamati za bunge umehitimishwa kwa mawaziri kujiuzulu na chama chetu, CCM kujisafisha tukielekea uchaguzi wa ndani mwaka huu.

    Kuna kila dalili ifikapo 2015, CCM itakuwa safi na kimbilio la wanyonge, vijana na akina mama nchini mwetu.

    "UIMARA WA CCM, NI UIMARA WA TANZANIA"
     
  2. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,638
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    CCM ni la kuvunda
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Barbaric thinking. Umelazwa ICU ya Milembe nini?
     
  4. m

    moma2k JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 544
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 80
    Huu ni UONGO MTUPU! CCM hata ikajivua gamba namna gani kamwe haiwezi kuwa tumaini la Watanznia. DAWA: Lazima CCM ikae bench kwanza kwa miaka 10 ndipo inaweza kuja na mbinu mpya. Shida kubwa kabisa ya CCM ni ya kimfumo siyo ya mtu moja moja!
     
  5. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Niombe radhi; CCM ina serikali sikivu, makini inayotoa maamuzi kutokana na matakwa ya wananchi, hivyo kupitia wabunge leo utasikia maamuzi magumu yamefikiwa katika serikali ya JK
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sijawahi kuona Rais Mzembe kama huyu. Yupo yupo tu!
     
  7. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uongozi ni taasisi kwa hiyo JK katoa nafasi kwa taasisi zingine zifanye kazi ipasavyo ya kuinua maisha ya watz
     
  8. G

    Geru Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hatudanganyiki ndugu yangu.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli wewe umelazwa ICU ya Milembe! Hebu tafakari kuhusu EPA, Richmond, Meremeta, Kagoda, sakata la Jairo, etc,. Je hao wezi wote wamechukuliwa hatua gani za kisheria na serikali yako unayodai ni sikivu?
     
  10. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kila jambo linafuata mchakato:
    EPA kesi zinaendelea Kisutu
    Richmond kesi zinaendelea Kisutu pia Lowasa na kundi lake wamejitoa serikalini
    Meremeta na Kagoda uchunguzi unaendelea upo katika hatua za mwisho
    Jairo katupwa nje ya mfumo
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hakuna maisha ya mtz yoyote yatakayoinuliwa zaidi ya kudidimizwa. Mzembe ni Mzembe!
     
  12. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    2010 hukuona alivokuwa anawanadi kina Lowasa, Rustam, Mramba kwenye majukwaa kama nyanya. Kikwete na hao mnaowaita magamba lao moja. CCM haiponi nakwambia.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Noble lie! " Mafisadi hawakamatiki"- Pinda.
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    serikali ya wezi na walafi na king-maker ni Kikwete.
     
  15. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu aliyeleta hii mada hastaili nahisi si mtanzania na si mwanachama wa ccm manake jamaa anaongea yaan halionei huruma taifa lake na chama chake ambacho kimechukiwa sana zaidi yeye analeta mada za kinafk badala yakusema hawa mafsadi wanyongwe yeye anasema mambo ambayo tumeyazoea kuyasikia kila kukicha. Onyo acha umagamba wako hapa
     
  16. E

    ELIESKIA Senior Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Juzi kwny muswada wa sheria ya ukaguz kama sikosea wenje alipendekeza ripot ziwe zinaenda kila baada ya miez 3 kabla ya demage haijawa kubwa wao wakang'ang'ania miez 6.kumbe yote nikujiandalia mazingira ya wizi kabla ya wakaguzi hawajaona
     
  17. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    M.F.I.L.W.A wewe jidanganye hapo!
     
  18. N

    Njangula Senior Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe japo siipendi CCM. In CCM currently there is a process of reformation, reshaping and renaissance. Bado miaka 2 mpaka uchaguzi mkuu. 2014 mvuto utakuwa umerudi ktk chama hicho kupitia changamoto za wapinzani.
     
  19. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    haya bwana all the best na kujisafisha kwenu!
     
  20. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu kama nikurudisha wangerudisha mda mrefu sana lakini kwa ajili ya kubebana na udhaifu wa jk haiwezi kurudi,
     
Loading...