Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete na ahadi za uongo jimboni kwa Kilango

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bangusule, Dec 5, 2009.

  1. b

    bangusule Senior Member

    #1
    Dec 5, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 185
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wakati wa kampeni za Uraisi na Ubunge Kikwete pamoja na kuonywa na ana kilango alitoa ahadi ya kuijenga kwa lami barabara ya mkomazi-ndungu-gonja-same. mpaka dakika hii hakuna hata gari la kifusi lililoonekana katika barabara hiyo.

    wananchi wa same-mashariki ni bora wakabahatisha kwa mgombea mwingine wa uraisi lakini siyo huyu Kikwete. tatizo linakuja pale mbunge wa same-mashariki, pamoja na mumewe mzee malecela, wanapoendelea kumpigia kampeni Kikwete achaguliwe vipindi viwili.

    KIKWETE AMETULAGHAI SAME-MASHARIKI NA TUNAMSIHI MBUNGE WETU ANA KILANGO MALECELA ASIMUUNGE MKONO MWAKA 2010.
     
Loading...