Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete mvumilivu.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Senator p, Jun 6, 2012.

  1. S

    Senator p JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii picha nmetumiwa na rafk wa dada yngu,ambye alipita sehemu hii kukuta kuna soko la mama ntilie na hki choo,ambavyo vimepewa jina la "SOKO LA KIKWETE" na pia hcho choo wanakiita hv CHOO "CHA KIKWETE"hapo hapo kwa pembeni kuna jalala kubwa na kumezungukwa na makazi,na nyumba ya starehe.Kwa thatha kan2mia pcha ya choo ila atan2mia na picha za jalala.
     

    Attached Files:

  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,115
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    View attachment 55608 hajali lolote kwakweli maana maisha yanazidi kuwa mabaya sana af yeye






    yuko hivii jk bhana.jpg wakati cc tunattaabika sasa sijui alimwamia heeey im mr president of th united of blablablaaaa can i have a picture and a word with you?
     
  3. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    hamzidi.................. M/MUNGU
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    iyo bona bora,wengine wanapigia vichakani tu,
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kaaazi kweli kweli
     
  6. King2

    King2 JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kikwete Lazima Alijipendekeza hapo. Kwani Beckham hawezi kumjua mtu kama Kikwete.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Sasa mpaka utuvunje shingo ndio tuione
     
Loading...