Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete MUST resign [facebook page]

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingdom_man, Mar 6, 2011.

  1. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi mapambano bado yanaendelea ya kutafuta haki na usawa, FACEBOOK kuna page imeanzishwa ya kumtaka kikwete aresign, kama wewe ni member wa facebook endeleza mapambano kwa kulike hii page on the link below....... watu wakijoin wengi itasaidia kugain attention ulimwenguni na hatimaye mambo kubadilika


    President Jakaya M. Kikwete MUST Resign | Facebook
    162017_189587311054024_8238700_n.jpg
     
  2. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hatuna umeme kwahiyo access yetu ya facebook ni limited; Mgao wa umeme ni blessing in disguise kwa mkwere!!
     
  3. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata kama umeme ni tatizo ila inatakiwa kukaza ile ile kwa kupost hiyo link kwenye status zetu kule facebook ikiwa ni pamoja na kuwainbox marafiki zetu wa facebook
     
  4. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Thanx mdau kutu up date tunalifanyia kazi
     
  5. Mutwale

    Mutwale Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very nice initiator, nimeshajiunga na group!
     
  6. Mutwale

    Mutwale Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very nice initiator, nimeshajiunga na group!
     
  7. Sabode

    Sabode Senior Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi nijiunga lazima achomoke au aweke mambo sawa
     
  8. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,891
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Chonde chonde! He will blow out the whole facebook!

    Na fb ilivyo nzr!! Tukiikosa itakuwa issue
     
  9. Sabode

    Sabode Senior Member

    #9
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du I wonder how he is gonna do that is it real posiple????????
     
  10. Mwanaitelejensi

    Mwanaitelejensi Senior Member

    #10
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 30, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima ang'oke huyo Mkwere, mimi binafsi nimeipenda sana hiyo page na nimeshajiunga toka mwaka jana
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,792
    Trophy Points: 280
    Inawezekana kabisa!
     
  12. Sabode

    Sabode Senior Member

    #12
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lets keep moving coz we are tired of him anyway
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    This is a wishful thinking. Kwa akili yako unaamini kabisa kwamba kwa njia hii unaweza kuiminya demokrasia na ku-impose unachokitaka wewe. Nenda uarabuni kama unataka, siyo utuletee uchochezi wako. Hapa sisi tunakosoa lakini hatuwezi kujiingiza katika vitendo vyako vya uhaini!
     
  14. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    una akili sana wewe.....fanya hivyo mkuu.........itasaidia trust me
     
  15. J

    John10 JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nonesense. Uchaguzi umeshapita. Ebu ondoa ujinga wako hapa.
     
  16. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #16
    Mar 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poa poa mdau, wajuze na washikaji wako wa facebook, kwasasa kuna members 4,605 supporting the link we still need more people, to make the difference......Asante sana
     
  17. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    very good....big up
     
  18. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nina mashaka sana na wewe....... watu kama nyie mnashindwa kula hata mkate alafu ndio nyienyie mnakataa mabadiliko.......wewe wa wapi wewe!!!!!!!!!!!:mad::blah::pray:
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana unachoongea ni kweli kwamba hata wali sijala nina miezi! Lakini unamdanganya nani kwamba kwa ku-sign up kwenye huo upuuzi wako ndo mimi na wanangu tutakula huo mkate unaousema? Mimi nitajikwamua kwa juhudi zangu mwenyewe na siyo kuhamasika kwenye vitendo vya kihaini, tena vya mtu aliyekata tamaa ya maisha yake na sasa anataka kujiegemeza kwenye matatizo ya nchi. Tupishe kule!
     
  20. vimon

    vimon Senior Member

    #20
    Mar 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    kikwete must resign period.
     
Loading...