Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete mrudishe ROM asaidie kuokoa jahazi Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Jun 21, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Namzungumzia Ramadhani Omar Mapuri...do u guys still remember him!?
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    MM huyu bwana sioni kama ana charisma ya kuokoa Zanzibar, katika watu ambao mpaka leo huwa nawaona kama wasio kuwa na ushawishi wa kisiasa upande wa Zanzibar ni huyu Mapuri pamoja na Ali Ameir, Kama watu wana kumbukumbu nzuri kilichomtoa Mapuri wizara ya mambo ya ndani na ukatibu mwenezi wa CCM ni kauli ya kutetea Askari magereza waliojichukulia sheria mkononi kuwapiga waandishi wa habari na kuwajeruhi vibaya. Utetezi ule ulifanya waandishi wasusie kuandika habari zake zote.

    Kwa kweli sioni kama jamaa ana charisma ya kutuliza watu, ila kitu pekee ambacho tunaweza kuwaambia wazanzibar ni kuwa Jamaa alipelekwa kuwa barozi China (sina uhakika kama hajabadilishwa), na haya ni matunda ya muungano. Mtu pekee wa kusikilizwa kama angekuwa hai ni Marhum Ahmed Hassan Diria, jamaa alikuwa mwanadiplomasia mzuri.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,131
    Likes Received: 16,096
    Trophy Points: 280
    Asaidie kuokoa jahazi kwani linazama? Kama linazama acha lizame tu. Who cares?
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    i dont care! Let bygones be bygones!
     
  5. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yule jamaa ni jeuri sana, badala ya kuokoa jahazi ataliongezea uzito maradufu na kuharakisha kuzama kwake. MM CCM inakufa hakuna wa kuiokoa. cha muhimu ni abiria waliomo kenye jahazi hili(CCM) kujitosa na kupiga mbizi wajiokoe wenyewe, vinginevyo wanazama nalo. Sink...Sink...CCM..Sink
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hii ni sawa na kusema Nyerere angekuwepo! lini tutasimama wenyewe wadanganyika?


    Another Silly Season........................................................
     
  7. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mambo ya kutegemea personalities badala ya kufuata sheria
     
  8. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,610
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mwanakijiji,do you mind CCM au Muungano kufa? Really!
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    Mara ya mwisho nikikutana naye mwaka jana kwenye shanghai expo akiwa ni balozi wa Tanzania china..
     
  10. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zanzibar kama inavyojiita kuwa ni nchi ni aibu kuendeshwa kwa kutegemea ufanisi wa mtu mmoja. Kumbuka viongozi wa dini ndo wenye sauti kuliko wa serikali kule Zanzibar na mapuri si kiongozi wa dini. Naamini leo hii kama asingekuwepo Seif Sharif Hamad,ungeomba arudi kuokoa jahazi kama suala ni ushawishi. Tatizo Zanzibar kama nilivyokwambia wenye ushawishi ni viongozi wa dini ambao wengi wao nikiwaangalia sisiti kuhoji uzalendo wao na kama kweli wana nia njema na Zanzibar. Lakini pia elimu yao inanipa mashaka,maana mtu hupata elimu imsaidie kutatua matatizo na sio kuyaongeza.
     
  11. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    China si yupo Marmo?
     
  12. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    with ignorance zanzibarians will seize sniffing mainland given resources free
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Jun 21, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usikute nae ROM yupo uamsho
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jun 21, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kwani Komandoo wao kafa?
     
  15. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #15
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatuwezi kuwaacha wazanzibar waende zao bure,kamwe haliwezekani hili
    kama kuna mambo ya kutisha na ya hatari kutokea hapa Jamhuri ya muungano
    wa Tanzania ,TANGANYIKA NA ZANZIBAR(UNGUJA NA PEMBA) basi ni hili la kuwaacha
    wazanzibar waende zao.
    Sintakubali hata kwa neno moja kukubali kutengana na zanzibar.Ni dhambi kubwa sana.tunaongea kwa
    kwa maneno rahisi sana lakini hatujui implications zake,hatujui effects zake,hatujui nini kitatokea baada ya
    mfarakano huu.Hakuna anayejua nini kitatokea,

    Wa-Tanzania tuungane kwa nguvu zote kuhakikisha MUUNGANO unadumu milele daima na kizazi chetu kinaukuta.
    Mungu ibariki Tanzania,
    Mungu ibariki Africa
    Mungu Bariki Muungano wa Tanganyika na Zanzibar
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! Ali parachute kwenye mchanga mambo yake si mazuri tena. Inaelekea macho kama yamekufa kufa vile
     
  17. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,779
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    The man severely distorted history of Zanzibar kupitia kitabu chake 1964 revolution for selffish reason. Hatufai kabisa his not the man to foster Zanzibar unity.
    www.unpo.org/article/9830
     
  18. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #18
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Wengine tunaofikiria mbali zaidi ya hapa tulipo tunaona hilo ni jambo jema. Ingekuwa vema kama tungeamua kutatua matatizo yaliyopo ili muungano uweze kuwa imara. Sasa Zenj hawataki na wamekuwa kero kubwa itakuwaje? Let them go....
     
  19. Kalumbesa

    Kalumbesa JF-Expert Member

    #19
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,007
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Binafsi naona Muungano wa kinafiki,au ambao upande mmoja una sintofahamu nyingi hauna maana,kama zanzibar wanaamua kusepa wasepe tu! Ila kifo cha muungano kiende sambamba na kifo cha CCM
     
  20. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hana Jipya. kumbukumbu zangu ni kwamba, Huyu ROM alishindwa kazi wakati akiwa mmoja wa vigogo wa serikali ya CCM, nafuu yake kama ilivyo kwa akina Dr. B .Buriani & co vigogo wenzake wa serikali ya CCM walikwenda kumficha China kama balozi.
     
Loading...