Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Mrisho Jakaya: "...Wataje...,Waseme..., Wafedheheshe...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by trachomatis, May 1, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Nimemnukuu hotuba yake ya May Day leo....

    Ameelezea alivyoempower taasisi ya Ukaguzi wa Mahesabu ya Serikali (CAG). Kisha akatoa maneno hayo akimwelekeza CAG,atakapowaface Mawaziri,na Makatibu wao,na pale alipoitisha mkutano na Wakurugenzi na Wenyeviti wa H'shauri/Manispaa..

    My take:
    Bado anasound vile vile.. "Hana lawama,asilaumiwe yeye.."
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Kwenye sikukuu ya wafanyakazi badala ya ku-adress namna anavyotatua kero za warumishi anaeleza namna gani anaserikali na uongozi mbovu unaohitaji mikakati ya kubanwa ili watimize wajibu.
     
  3. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Dah.. We umeanalyse vizuri..
    Yaani namna ya kuboresha maslahi ya wafanyakazi wala hakuongelea pay increment ..
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,374
    Trophy Points: 280
    m.kwere hakuwa na sio presidential material,yeye na wenzie ni kikundi cha wahuni waliofanikiwa kuiteka ikulu na kuiba rasilimali,sasa anatamani 2015 ifike kesho
     
  5. Litvinienko

    Litvinienko JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 313
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ikifika ataenda wapi?
    kitu kingine kinachomtafuna.
     
Loading...