Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete mgeni rasmi Tamasha la Pasaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Apr 19, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Na Mwandishi Wetu; Tarehe: 14th March 2011

    RAIS wa Tanzania, Dk. Jakaya Mrisho Kikwete atakuwa mgeni rasmi wa Tamasha la Pasaka litakalofanyika siku ya sikukuu ya Pasaka, Aprili 24 mwaka huu katika ukumbi wa Diamond Jubilee, Dar es Salaam.

    Taarifa iliyotolewa kwa vyombo vya habari na Mwenyekiti wa Kamati ya maandalizi ya Tamasha la Pasaka ambaye ni Mkurugenzi Mtendaji wa Msama Promotions waandaaji
    wa tamasha hilo, Alex Msama ilieleza kuwa Rais tayari amethibitisha kuhudhuria.

    Alisema Rais Kikwete amekubali kujumuika na wadau mbalimbali katika tamasha hilo la aina yake na kwamba litakuwa bora kuliko matamasha mengine yaliyopita.

    Alimshukuru Rais Kikwete kwa kukubali mwaliko wao na kuongeza kuwa hiyo ni furaja kwa waandaaji pamoja na Wakristo wote kwa vile siku hiyo ni sikukuu ya Pasaka.

    Kwa mujibu wa Msama kiasi cha fedha kitakachopatikana kwenye tamasha hilo kitatumika kuwasaidia waathirika wa mabomu ya Gongo la Mboto, Dar es Salaam.

    Hata hivyo Msama alisema kwamba lengo la awali la kuwasomesha yatima na kuwasaidia mitaji ya biashara wanawake wajane bado lipo pale pale.

    "Pamoja kwamba tutawasaidia waathirika wa mabomu pia, lile lengo letu kubwa la tamasha hili kuwasaidia kuwasomesha yatima na wajane lipo pale pale," alisema.


    Chanzo: Habari Leo
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yah Pasaka njema....
    Nadhani ya mwaka huu itakuwa kali zaidi...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ataambiwa anatumikia mfumo kristo.
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,896
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Naogopa, hivi hataanguka kweli?!, mi simo.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Thanks Dr. President
     
  6. i411

    i411 JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapo waisilamu watapiga mdomo wee wakati raisi anaenda hapo ni kikazi manake ameobwa kuwepo hapo
     
  7. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,813
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Hii namsifu kafanya kitu cha kistaarab hajaonyesha udini wala nn safi sana mheshimiwa....
     
  8. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, utaona sasa wanasiasa na watu maarufu watakavyojaa kwenye hilo tamasha hadi waislamu kama vile wanaenda kumsifu Mungu, kumbe wanatafuta chance ya kuwa karibu na Mkuu wa kujivua gamba ili awaone wanajichanganya sana katika masuala ya dini,

    Me wananiudhi wanafiki hawa wa kujivua gamba hadi nataka kupasuka sasa.........
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    siendi tena..
     
  10. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hapo wamepatia, sasa tamasha litakua zuri. Hongera sana
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hilo lawezekana kabisa
     
  12. M

    Makupa JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hili tamasha Pengo na Malasusa watakhudhuria?
     
Loading...