Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete mbona siku hizi kifua kikubwa na unazungukwa na walinzi kibao unaogopa nini?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Gosbertgoodluck, Apr 8, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Namshangaa sana kikwete tangu ashike madaraka kifua chake kimetuna as if ni mnyanyua vyuma. Kana kwamba hiyo haitoshi, siku anazungukwa na walinzi wengi waliovaa kiraia. Hivi anachoogopa ni nini kama yeye ni MAN OF THE PEOPLE. Kuna wakati makamba alisema kikwete ni kipenzi cha watanzania. Kama ndivyo, sasa kwa nini anakuwa mwoga kiasi hicho?
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hata papa benedict xvi analindwa, itakuwa rais wa tanzania bwana anayeandamwa na kashfa serikalini mwake?
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ukiwa mwizi lazima ujilinde..we si umeona waziri mkuu wa UK anakata mitaa tu spain wala hana wasiwasi..sasa wa kwetu huyu kila saa anakumbuka kura alizoiba anaona kama kuna watu wanamnyemelea wampige ngeta
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hahahahahaa, ni ulaji tu wa walinzi ndo wanalazimisha kujipa ajira. Akitembea mitaani hakuna hata mtu atakaye pay attention, sana sana mitaa fulani atazomewa
     
  5. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Nakubaliana nanyi wote kwamba ni mwizi wa kura kwa hiyo anaogopa atapigwa kama kibaka kwa kuiba kura za kitanzania.
     
  6. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Uasi uko palepale maana Marais wengi waliouliwa waliuliwa na Walinzi wao! Kama haohao ndio wanaotoa siri zake watashindwaje kummaliza? Tutaona wacha mambo yawe tight, kamba aliyoiandaa itamtundika mwenyewe na shimo alilochimba atatumbukia mwenyewe!
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MWANANCHI UKITAKA KUJUA KAMA NCHI YETU INAIBIWA AU LAA WEWE ANGALIA TU KAMA RAIS WAKO ANA-COMPLICATE MAISHA VISIVYO KAWAIDA AU HAPANA

    Ni kawaida sana tu kugongana mitaani na Mzee Ruksa sawa tu na Watanzania wa kawaida tu.

    Hili la Ufalme wa rais Kikwete nchini mpaka mtu hata kupaki tu gari pale Chuo Cha Serikali Magogoni si ruksa wenzenu sote tumewazwa huu utamaduni mpya Tanzania na gamba la kuvimbisha kifua muda wote kama Anold Swezzineger wa Marekani muda wote na misafara mirefu ajabu haijawahi kutokea nchini!!!!!!!!!!!

    Hata hivyo mie nimepata kitu kujifunza hapo kwa ukitaka kujua kama nchi yako inaibiwa kwa ushirikiano wa karibu toka ikuluni kwetu wala mtu usijisumbue kuunda tume; wewe angalia tu jinsi rais wako anavyo-complicate maisha na mazingira jirani yake.

    Wengine hutuambia kwamba BMW kila mara alikua anajiendea tu mwenyewe hivi hivi kushinda kwa kaka yake pale Kinondoni Komakoma wakipiga gumzo mambo ya nyumba kwao tu.

    Naye Mwalimu Nyerere ndio hivo tumepata kusikia kwamba likua ni wa kawaida kabisa hata kupanga foleni kama Mtanzania yeyote yule pindi anapoenda kutafuta huduma mahala. Kwa mtaji wa tabia za kujishusha sana kwa Mwalimu, Prof Achebe kamuandika vizuri sana katika kitabu chake cha hivi karibuni tu hasa pale alipoenda kuomba shuleni wanakosoma wanaye ili uongozi wa shule umruhusu kulipa karo ilikua ikidaiwa walau kwa kidogo kidogo kwa kuwa watoto walikua ni wengi kidogo na mshahara wake mdogo.

    Kweli huu usultani uliokithiri kwa huyu mwenzetu, mhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  8. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi papa atakua na ufuasi mkubwa kiasi gani vile ukilinganishwa na rais wa hapa kwetu Bongo??????????????

     
  9. Kowan

    Kowan Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAKAAAA KUNA KITU KINAITWAAAA...."PROTOCAL'' HATA KAMA NI MKEO... UTAPEWA SIKU ZA KULALA NAE....!!!!!! ONLY IF SHE LEADS THE STATE n YOU ARE THE 1ST MAN............ RAIS LAZIMA ALINDWE
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo mtuno, mhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180

    Bullet proof Vest!! ..uraisi mtamu na maisha matamu...jinsi wale walinzi walivyo wazembe ameamua kujilinda
    Remember alivamiwa jukwaani huko usukumani
    Huwa akidondoka hawawahi kumdaka
    Hata Mzee Ruksa aliwahi kupigwa kibao high table
     
  12. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tafadhali.,mke wangu afu wanipangie....,ndo maana yule wa mume wa VP wa UG walishindwana...
     
  13. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tutajieni Rais gani Duniani asielindwa?? kama kulindwa ni kigezo cha kuchakachua Kura basi Obama ndo mchakachuaji mkuu!!! JK ni Rais mbovu but nasi tusiruhusu kuwa wabovu kwa kumpima kwa vigezo vibovu,Ulinzi wa Rais has nothing to do with our life, thread za kijinga kama hizo pelekeni kwenye blog za kina shigongo hapa ni makazi ya Great thinkers, muwe na adabu japo ya maigizo kwa muda!!!!
     
  14. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    That's news to me~hivi Obama aliiba kura?.
     
Loading...