Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete mbona haendi mikoani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bushman, May 9, 2011.

  1. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Wana JF kuna jambo nimeligundua kwa mkuu wa kaya ni tofauti na awamu ya kwanza ya uongozi wake.

    Toka achaguliwe ziara zake ni dodoma na bagamoyo, mkoa wa Iringa kakanyaga juzi kwenye mazishi ya mama yake spika (gamba).najiuliza kunanini?

    Mzee wa kaya hata kushukuru waliokupa ulaji,au ndio tuamini maneno ya cdm kwamba ulichakachua kwa hiyo unaona soni,kukutana na wananchi?Ziara za wizarani ulitakiwa uzihamishie mikoani na wilayani ndiko walipo wananchi walalahoi,

    Naomba kuwasilisha.
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,713
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwani akifanya ziara dodoma na bagamoyo anakutana na nani kama si wananchi
     
  3. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo tz ni bagamoyo na dodoma?umetoka shimoni nn?hujui unachocoment?
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    dom ni kwa sababu ya bunge na bagamoyo ni kwao. aende arusha,mwanza,mbeya au kigoma kama wananchi hawajamvua gamba gumu lake.
     
  5. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    nimeshtukaaaaa............. huyu ni miongoni mwa wale wageni wa jamvini waliojiunga baada ya vikao vya kujivua magamba. waliishambulia jf kwenye vikao vyao,wakadai inabidi watumie mitandao vizuri na wao. daaahhh!!!!!!!!!!!!!!! mkuu hapa jf utachemka,its a home of great thinkers.
     
  6. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio nilikuwa napataka,anaogopa kuvuliwa gamba pamoja sana mpiganaji
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kwa hapa arusha kama leo hii jk atafanya mkutano pale sheikh amri abed na wasiwepo wasanii basi akipata watu mia tatu nitashangaa...nasemea arusha mjini maana wengine hutoka momduli kwa mabasi anapokuwa anafanya mikutano..
     
  8. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,558
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    Arusha habari ya ccm hamnaga huku
     
  9. K

    Kiwembe Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu wana jamvi mbona rais wetu haendi mikoani husani mikoa ya kaskazini na mikoa ya kanda ya ziwa. Yeye anakwenda dodoma tu
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ashasikia alowatuma huko kibano wanachokula kwani wananchi wamechoka na analijua hilo!!!
     
  11. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akitaka kuona kama anapendwa basi aende Kutangaza mema ya CCM Musoma akiwa amevalia green.
     
  12. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :plane:
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Mkuu wakati kama huu wa zomeazomea na mawe unataka Rais naye azomewe? Hata ungekuwa wewe unamtuma katibu mkuu wako wa Chama anazomewa tena nyumbani kwao na kila akiangalia kwenye magazeti na Luninga anaona nyomi ya wapinzani unadhani afanye nini zaidi ya kukaa ikulu ama kwenda nje ya nchi? Siamini kama atafanya ziara za mikoani hivi karibuni asije akazomewa bure.
     
  14. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamani acheni hayo hamsomi magazeti au kusikiliza habari? Juzi tu ametoka mkoani Namibia na amefanya vizuri kweli huko; Naona hamumuoni sana Airport Sababu anasafiri usiku na Ndege yake kwahiyo hujui anamchukua nani na ni nini ndani ya ndege kupeleka Mkoani Namibia
     
  15. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,373
    Likes Received: 1,153
    Trophy Points: 280
    Ni swali zuri sana. Lakini usijeshangaa akasema Nape anamwakilisha on his behalf!!
    Mi nasubiri tu ile ahadi ya meli yetu kule ziwani Tanganyika, na ujenzi wa mji wa kisasa wa Kigoma aka Dubai ya Africa, nilitegemea ujenzi wa miundombinu ungekuwa umeshaanza
     
  16. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    amesoma nyakati
     
  17. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #17
    May 23, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hata sis huku Kagera tunasubiri ile meli mpya kuliplace ile MV BUKOBA iliyozama. Mweeee huyu jamaa hana aibu, ngoja tusubiri.
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    May 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anaogopa kwani ashaliwa kichwa na magamba!!


    [​IMG]
     
  19. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #19
    May 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shida gani itampeleka huko mikoani? Biashara zake anafanyia pale Magogoni na mara chache chache sana Dodoma. Akitaka kwenye kutembea anapanda ndege kwenye nje ya nchi.
     
  20. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #20
    May 23, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe tehe tehe njia ya muongo ni fupi hajaleta mabadiliko yoyote,zaidi zaidi ameongeza umasikini.
     
Loading...