Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Mazungumzo Ya Kila Mwisho Wa Mwezi Na Wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Domo Kaya, Jul 25, 2008.

  1. Domo Kaya

    Domo Kaya JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2008
    Joined: May 29, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana Jf hivi yale mazungumzo ya Rais wetu na wananchi kila mwisho wa mwezi kupitia vyombo vya habari yamekwenda wapi???????? kuna mtu yoyote mwenye habari kwa nini Rais wetu hafanyi tena ya mazungumzo???? Au kachoka kuhutubia/kutoa ahadi hewa???????
     
  2. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amemuachia kazi hiyo Salva,Yeye kabakiza kufanya safari na kufanya shopping...Atakuwa Marekani hivi karibuni kuzungumza na Kichaka
     
  3. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    By the way hakuna tofauti, mi naona ni bora tu hata alivyoamua kukaa kimya!
     
Loading...