Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Makanisani sasa funika kombe mwanaharabu apite

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jun 5, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Rais Kikwete hali akijua kinachoendelea nchini, na khofu katika nafasi za matuko kama lile la kuwekwa wakfu na kutawazwa askofu wa Jimbo Katoliki la Mbinga kunaweza kutolewa tamko la kanisa juu ya serikali kutokana na hali tete inavyoendelea nchini, ameamu kwenda hudhuria ili kutia kiwingu cheusi maaskofu wasiteme cheche.
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi sitaki hata kuwasikia awajulikani wako upande gani
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    alikwenda pia kwenye maziko ya yule mchawi........
     
  4. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    asipo enda mdini acheni ubata nyie.





    DK SLAA HATUKUPENDI HATUKUHITAJI
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    alipokuwa Lindi mjini wakati wa kampeni ambapo CUF ina nguvu maeneo hayo aliuliza swali moja la ajabu sana mpaka hii leo najiuliza alikuwa na maana sipati jawabu aliuliza CUF wananibagua mimi kwani mimi ni JOHN ?, nina hamu nimuulize Rais siku moja kuwa alikuwa na maana gani yaani JOHN ndio ana haki ya kubaguliwa ? au vipi? ninavyofahamu mimi ubaguzi ni kitu kibaya haijalishi kama mhusika ni mkristo au mwislamu.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
     
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata! Tatizo lake sio John. Jibu lako ni rahisi sana. Kwani si Wabongo (magamba na CDM) mkiwaita CUF ni chama cha Waislamu? Basi kwake bado haijatoka hiyo kuwa CUF ni Waislamu.
     
  8. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimewahi kuona maandamano ya CUF wanaume wanakua mbele wanawake waliojitanda shungi na kanga wanatembea nyuma...Hii niliiona kama vile imekaa kimwelekeo wa kidini zaidi. Kuna aonaye tofauti na mtazamo wangu kwenye hilo?
     
  9. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kwa wanaopenda kutunza kumbukumbu hoja hiyo ni dhana muhimu kurudufiwa katika kumbukumbu ikiwa ni kielelezo dhahiri cha udini alio nao Kikwete
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Wazee wa magomen walimuuliza jk,mbona wakristo wanapeta? Akasema jaman mi baba alipokufa mi nirirudi huku kwenye wakristo,ukoo ulitukabidhi kwa mzee mkristo ndiye aliyetulea. Nimesoma shule za mission na za mapadre mpaka hapa nilipo! Ivi leo mnasema nipishane nao? naanzaje? Na kweli jk huingia makanisani kila anapopata muda kwa sherehe mbali mbali,kaanzia mwanza,rukwa,bkb ,dodoma na kwingneko. Anatambua kuwa hawa watu ndo msingi mkuu. Hapa pale alipo naona ana saa imeandikwa saa 12:02 ambao ni muda wa saa ivi,alaf tar 6/6/2011. Tarehe iyo si hali mradi anaadhimisha miaka 2011 ya uwepo wa Yesu Kristo tangu mwaka 0 alipozaliwa Bwn.YESU. JK anaelewa ukweli huu.
     
  11. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawezi kujipeleka, amealikwa!
     
  12. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Utanitambuaje kama nimeookokaaaaaaaaaa?
     
  13. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama kiongozi wa nchi, sikutegemea matamshi aliyotoa kuhusu viongozi wa dini kutoka kwake.Watu hawa ni wanadamu kama wanadamu wengine,kwa hiyo wanakengeuka.Bila shaka sio viongozi wote wa dini wanaojishuhulika na uuzaji wa unga.Kwa hiyo wale ambao ni wauza unga wangeshuhulikiwa kama wahalifu wengine.Kutoa matamshi kama aliyotoa,utafikiri viongozi wote wa dini ni wauza unga, sio busara hata kidogo.
     
Loading...