Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Lowassa ni msafi, alisingiziwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Halisi, Sep 17, 2010.

  1. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Baada ya kumpigia kampeni BAsil Mramba Rombo, JK saa Katika kampeni zake za mkoani Arusha anaelekea Monduli atakapomnadi na kufanya mazungumzo ya faragha na Lowassa

    [​IMG]

     
  2. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ni bora achaguliwe tena kuwa mbunge..nafasi hiyo size yake kama chanda na pete
     
  3. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,298
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tutarajie kituko kingine kipyaaaa toka ndani ya karatasi
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Mbona haya tuliyasema mapema jamani.. hakuna wakati wowote ambapo hawa wawili hawakuwa wamoja.. na chances ni kuwa EL atarudi kuwa Waziri Mkuu.. walianza pamoja watamaliza pamoja..si unajua tena "hawakukutana barabarani"?
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,291
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu, hapo kwenye red bold, "you must be kidding"
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mwanakijiji umepinda.
    Inatabiri mzee white head anarudi kwenye UKANDA?
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    mwaka huu atakufa nao...........mwache tu aendelee kuwalea na kuwadanganya watz kuwa ni ajali ya kisiasa tu....
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kwa JK suala la kumrudisha EL siwezi shangaa bse maamuzi yake huwa yanashangaza wengi
     
  9. fige

    fige JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali ya ccm imeonyesha kuwa inaweza kupambana na ufisadi.hayo ndiyo maneno yao
    Hii nikutufanya wajinga unamtuhumu mtu kuwa fisadi hata unamfungulia kesi, halafu baaado unampigia kampeni .
    HAYA NI MATUSI KWA WATZ, NI SAWA NA KUWAAMBIA
    1.WANA MACHO LAKINI HAWAONI , WANA MASIKIO WALA HAWASIKII , WANA UBONGO USIOWAZA NA AKILI ISIYOWEZA KUKUMBUKA NA KUCHAKUA MBIVU NA MBOVU.








    pigia kampeni
     
  10. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,812
    Likes Received: 2,960
    Trophy Points: 280

    Hapana mkuu hawezi kufanya ujinga kiasi hicho anajua amechemsha ndiyo maana anafanya mikutano mitano kwa siku moja.
     
  11. R

    Rafikikabisa Senior Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 198
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hapa six atafute pa kwenda kabla hajapokonywa kadi, vinginevyo itabidi ampigie magoti.
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MM, unaota au? nani amekuambia JK atapita kwenye kinyanganyiro hiki cha urais? kwa taarifa yako tu huyu Bw hafiki kokote, na siku ya uchaguzi hatopiga kura kwani hatakuwa nje ya nchi kwa dharura.
     
  13. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe kina Yahaya Hussein mpo wengi!
     
  14. A

    Audax JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmhhhhhhhhhhhhh-that will be more than worse
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,941
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    Simple saaaana kumrudisha Lowassa kwenye mstari, kwa maandalizi ya kuukwaa Urais hapo 2015.

    Kama kawaida yake, huku akicheka cheka, JK atautangazia umma kwamba Lowassa alisingiziwa na kuonewa tu, na ndio maana hata kamati ya akina Mwakyembe haikumpa haki yake ya kumuhoji kabla ya kutoa hukumu yao. Hivyo basi, kwa kuwa Lowassa alisemewa uongo, yeye JK ameamua kumrudishia nafasi aliyokuwa nayo (ya Uwaziri Mkuu) au hata uwaziri wa Mambo ya Nje/Fedha - Ili mradi tu awe na chance kubwa ya kuja kuwa Rais 2015.

    Usicheze na Serikali ya JK/CCM bana, kama wamekula U-turn in less than 2 months na kusema sasa Bashe ni Raia, tena wa kuzaliwa, kwa nyuso kavukavu, watashindwa nini hawa?
     
  16. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What's wrong with tha? Lowassa is one of the finest politicians this nation has ever produced!
    Just like Netanyahu, he resigned, went to regroup and will be back again. Netanyahu did the same. Even the late Sokoine did the same:eyebrows:
    Vote CCM
    Go JK
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Live Photos : Lowassa Supports!!!
     
  18. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ampigie magoti kwa lipi? wizi wake ndiyo ulimfanya apoteze dira yake na imani yake, Six alifanya lile lililo bora kwa Taifa.
     
  19. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Remember, the late PM Sokoine resigned, took a break and came back!
    So did PM Netanyahu!
    Why not Lowassa?
     
  20. b

    buckreef JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa anaandaliwa kuwa spika wa bunge na eti tayari ana kura za kutosha kumpa nafasi hiyo bungeni hapo Novemba.

    Nafikiri amekata tamaa ya kuwa rais au PM.
     
Loading...