Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikwete live saizi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Dec 31, 2010.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kikwete kuhutubia live saiz mtege masikio kudaka point
     
  2. z

    zamlock JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mnasikia hiyo eti kikwete anasema tuwaepuki viongozi wa siasa wanaotaka kuwatumia wananchi kujinifaisha je haya yako sahii ndugu zangu huyu anayoyazunggumza huyu kwere
     
  3. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mkwere hamna mpya, mfa maji huyo haishi kutapatapa.
     
  4. K

    Kiokote Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kikwete angalau anaweza kuacha kumbukumbu ya katiba mpya ambayo itakuwa ni 'remarkable' kwa miaka mingi ijayo....lakini.,kwa nini hii 'cabinet' yake inaonesha mgawanyiko na hakuna ile 'oneness' tuliyoitegemea kama timu iliyo chini kocha mmoja yani rais? Hii inanipa hofu...
     
Loading...