Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete live ndani ya dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TIMING, Feb 5, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wadau... namuangalia JK live...

    I hope atasema chochote decisive na sigficant kwa mustakabali wa taifa
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unfortunately he doesnt look healthy
     
  3. 911

    911 JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Dont hold your breath bro.He will end up disappointing you!
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    JK (kama alivyokuwa Mkapa) siyo kiongozi, ni mfanyakazi kama wewe na mimi tunaohangaika kujinufaisha binafsi na familia zetu. Tofauti yake na sisi ni kuwa yeye ana power anayoweza kutumia kujinufaisha zaidi kwa kutumia raslimali za nchi. Kwa hiyo usitegemee lolotev toka kwake kama kiongozi, bali jiandae kusikia kete anazotumia kufanikiwa katika malengo yake binafsi.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kichuguu.. somehow uko very right; and my problem is vie for the post to serve people? si angeomba tu kazi za UN kama shida ni pesa?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Ukiona karudi Dodoma ujue anataka degree nyingine
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jk - sina la kusema kuhusu dowans
     
  8. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,749
    Likes Received: 4,488
    Trophy Points: 280
    Kweli kasema hana la kusema kuhusu DOWANS??? you must be kidding mpwa
     
  10. mpenda pombe

    mpenda pombe JF-Expert Member

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 778
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    Jk anafunguka kuhusu Richmond na Dowans..
     
  11. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    There are currently 22 users browsing this thread. (11 members and 11 guests)
    Limbani mpenda pombe Elli chomete rmb Mpui Lyazumbi Cobra KURUNZI Mungi mtemiwao

    ni nani huyo?
     
  12. r

    rmb JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  13. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    na mimi nimo
     
  14. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    pumba tupu huyu jamaa
     
  16. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Uchovu.. si unajua rais wetu anavyojituma katika kazi nzito
     
Loading...