Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE: Leteni Majina ya Wajumbe wa KATIBA niwateuwe!

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by kibunda, Feb 29, 2012.

  1. k

    kibunda JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hatimaye Mchakato wa kuandika Katiba mpya umechukua sura mpya baada ya Rais kuitisha wadau mbali mbali kupeleka majina ya watu wenye sifa ili awateue.

    Source: Chanel Ten.
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inatia matumaini kama ni kweli ameamua kufanya vile.
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jk chaguo la Mungu.
     
  4. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,217
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    changa la macho hilo ndugu zangu ni kuondoa lawama tu ila watu amabao wana nia ya kutengeneza katiba safi hatawakubali, maana hata muswada ulivopelekwa na kupishwa kimizengwa haionyeshi kama kuna political will, anyway let's watch his move so closely!!
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waislam wanadai mahakama ya kadhi ndani ya katiba mpya lazima.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    CDM wapeleke majina ya Lissu,Marando au Baregu.Mtizamo wangu
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    bravo jk tutakumbuka kwa katiba
     
  8. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Safi sana Mheshimiwa Rais this is your legacy
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jk ni jembe la katiba mpya tunamhiji sana atupatie katiba bora bila yeye kuna mambo yatakenda ndivyo sivyo. mungu amjalie afya njema akamilishe katiba
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kingunge Ngombare Mwiru anafaa huyu mzee anauzoefu wa miaka mingi kwenye katiba
     
  11. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MAMA POROJO, vipi ile mahakama yenu mtaiingiza kwenye katiba?
     
  12. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    jk msikivu hili ni mojawapo ya mapendekezo ya chadema walipokwenda ikulu ambapo walishauri wadau wapendekeze majina badala ya rais.
     
  13. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CHADEMA pelekeni Tundu Lissu peke yake.
     
  14. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaka lini ulihitimu chuoni kwa marehem yahya husein?
     
  15. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #15
    Feb 29, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tukipeleka watu wenye price tags tumekwisha.
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ni hatua nzuri ya rais kuelekea kwenye kupata katiba mpya ya nchi.tutakukumbuka mh.kikwete
     
  17. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #17
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni uamzi mzuri utakaosaidia kuondoa malalamiko kutoka kwa waliozoea kulalamikia kila kitu!
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni mmoja kati ya wanaobeza kila kitu...
     
  19. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #19
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,217
    Likes Received: 1,436
    Trophy Points: 280
    ni mwaka huu tu ndugu wewe si uliniacha mwaka mmoja ulipohitimu mwaka jana tena wewe si ndio ulipata first class !!
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    Feb 29, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    Awe Tundu Lissu au Marando yeyote yule...atakubalika tu.
     
Loading...