Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kwenye starehe ok, lakini kwenye shida?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Jan 9, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nimeshuhudia Viongozi wengi duniani wanapimwa uwezo wa kuwajali wananchi kwa kuwa makini kushughulikia kero mbalimbali za dharura kama mafuriko kama yaliyotokea Kilosa na kwengineko, mauaji Arusha nk.
    Naona muhimu kwake kufanya tafrija Ikulu na kuhudhuria party ya kuzaliwa Waziri wa Zamani Msuya kuliko kwenda kuwajulia hali aliowajeruhi Arusha.
     
  2. m

    msitaki Member

    #2
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 69
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    nahoji uelewa wa washauri wake...labda wanamshauri vibaya.. nyakati zitafika tu.,
     
  3. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyo ni mzee wa tafrija siyo mtu wa kuhangaika na matatizo
     
  4. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ilikua tafrija ambayo familia na marafiki zake mzee msuya walimfanyia ktk kutimiza miaka 80. walihudhuria viongozi wengi wa sasa na wa zamani.sikuona kiongozi yeyote wa upinzani.kwa upande wa viongozi wa dini alikuepo askofu malasusa toka kkkt. akiongea kuwashukuru wageni waalikwa,wakiongozwa na rais kikwete,alisisitiza kufanya kazi kwa bidii na uzalendo. alimwambia jk ahakikishe watanzania wengi wanapata ajira ili kupunguza malalamiko ya waanchi kwa serikali.
     
  5. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mzee wa mwambao huyo!! Minuso kwa sana. Kazi kuuza karanga walizolima wenzie, yeye kushika jembe hapana. Mwambie acheze bao, mtaelewana.
     
  6. m

    mzambia JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mhhhhh
     
  7. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi huwa najiuliza pengine ni kwamba tulimkosea Mungu ndio akatuadhibu kwa kutuletea mtu huyu,yaani pamoja na mapungufu ya kiuongozi amekaa kistarehe starehe tu,hajali shida za wananchi, nchi haina uongozi imekaliwa na waponda raha,majangili,mafisadi,wezi hata kuwataja hawaishi.
     
  8. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 80
    kweli ccm mmetuchoka decade hii, hivi kulikuwa hakuna kiongozi mwingine yeyote mwenye sifa na uwezo zaidi ya mkwere?
     
  9. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ndo maana hatukumpa kura huyu..
     
  10. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tusilaumu washauri kwani mwenyewe katuasa ushari/akili wa mwingine changanyana na za kwako. hapa kesha changanya na zan kwake
     
  11. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Success is a rare paint; it hides all the ugliness. by; Sir C. Herold
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Wakati wa mauji ar alikua zenj kwenye hotel yake kempinsk na familia yake yote akila maraha!
     
  13. S

    Sumuni Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kutafakari viongozi wanaotumia walau theluthi moja ya ubongo wao kwa masuala ya wananchi naomba huyu ndugu mumtoe kabisa. Tusitegemee chochote (cha kuleta maendelo) toka kwa Mkwere huyu. Yeye utamwona Taifa stars ikishinda. Atajionyesha kuwa yeye ndiye kafanikisha hayo. Ikiboronga kamwe humsikii. Utamwona kama kuna minuso Ikulu. Kwenye maafa akibahatisha atawatuma wasaidizi wamsemee. Utamwona kwenye safari za nje ya nchi, hawakukosea waliomwita John Walker. Muulize safari zote alizozifanya nje ya nchi toka atwae mamlaka ya nchi hii matokeo yake ni yepi. Si dhani kama utapata jibu. Sanasana atakwambia Nimepata msaada wa ujenzi wa Udom, nimepata msaada wa kuendeleza Kivukoni na nimefanikiwa kuwa kusanya wawekezaji (aka wafilisi wa nchi) kwa aajili ya rasilimamli zetu.
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tusiwalaumu bule washauri wake, nasikia huyu mtu ni mbishi saana hivyo wameamua waishi naye kinafiki huku wakijilia bata zao taartibu. Mimi ninavyofahamu mtu ukijifahamu uwezo wako kwamba ni mdogo inatakiwa usiwe mbishi sana unaposhauriwa na wasomi
     
  15. T

    The Future. Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    anasikitisha sana na pia anaudhi na kukatisha tamaa kabisa
     
  16. m

    mzambia JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Na bado jk rais wangu waonyeshe uhalisia wako wakujue
     
  17. K

    Kisaa kyafo Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zungumza vtu vyenye maana,yeye aliusika vp kuwauwa?aliwaambia muandamane?walipewa kibali cha mkutano wao wakaamua kufanya na maandamano walitegemea nini kma siyo ayo yaliyowakuta,
     
  18. K

    Kisaa kyafo Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wee kweli bongolala sa ulitegemea asiende kupumzika kwa ajili ya maandamano yenu, ambayo ayakupa baraka za wenye nchi,ndo maana mkadundwa rudieni tena!watawaumizg zaidi shauri yenu
     
  19. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Rais Mahiri
     
Loading...