Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kwenda Hija?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Nov 4, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    JK hembu tumia muda wako kidogo uende kukamilisha nguzo ya 5 ya uislam huko Makka/Madina. Sio kila uchao we kiguu na njia tu Ulaya hata unachokifanya kuhusu njii hii hakionekani, nenda kajisafishe huenda ikakusaidia sana kuliongoza taifa hili kwa kipindi kilichobakia.

    Ningependa kuona unakuwa mmoja wa mahujaji katika kipindi hiki, hasa ukiangalia tayari kuna matishio ya Al-shabab na misukosuko ya nchi za kiarabu, huenda kwa hija hii mambo mengi yakakaa sawa. Usisahau kuwaambia kwamba serikali yako haitambui mashoga pia.
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aende akepewe na suti huko.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Wewe unakujua vizuri Saudi Arabia? Hakuna maraha hata kidogo sasa Rais ataendaje huko?
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna disco huko? kwanza kupata mademu issue kule sasa unashauri ushauri gani huo?
     
  5. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Bora suti atavaa tutamwona, aweza apewe tende na halua , akagawa vipande vya ardhi vyenye madini, hakawii huyu bwana kurudia kosa
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akienda harudi, JK ni mwizi, fisadi, dhulumati, ana chuki, ana visasi na anaweka sumu kwenye suti za wenzake.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hakuna mabembea kule, ni bora angesema aende LAMU au MOMBASA walau atakula ubwabwa, na maji ya madafu pia atakunywa.
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kulalamika kila siku kama vichaa jf.
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ila nilichogundua mleta mada SIZINGA amemchoka JK hadi kumtakia kifo, loh!
     
  10. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,145
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Hebu wanazuoni tuelezeni sifa za mtu anayetakiwa kwenda hija kukamilisha nguzo hiyo muhimu ya dini yetu ya kiislmu asijeenda halafu yakamkuta mabaya
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Na wewe utakuwa haumo?
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hana sifa za kwenda hija
     
  13. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 80
    sifa yake inatakiwa awe muislam na awe na uwezo wa kugharamia safari hiyo!! Hizo ndo sifa za m2 anaetaka kwenda hija!
     
  14. MANI

    MANI Platinum Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Mkuu in maaana hatarudi?
     
  15. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 80
    hehehe! Sifa zipi tena za ziada ambazo amekosa? Labda kama Jk ni "Mshirikina" hapo atakuwa hana sifa
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mkuu sidhani kama atarudi, mashoga kule wanajificha sana wasifahamike, ukifahamika tu kuwa ushoga wanakumaliza.
     
  17. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sasa akienda huko si fitna zitaisha, manake atamrudia Allah wake
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mmh, hapa ngoja niandike hivi:

    "I'm responsible for what I say, I'm not responsible for what u understand"...hahaaaaa
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbe inabidi uwe na sifa kama za maombi ya kazi???sikujua hilo...lakini yeye si ndio mwenye maPHD mengi ya heshima hapa tanzania, au sifa zipi?
     
  20. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    JK ni muislamu na ndege anayo...hawezi panda QAtAR bussiness class mkabanane!! labda tuseme expirience ya hija ndo hana
     
Loading...