Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kweli umeishiwa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kibunango, Apr 9, 2012.

  1. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kitendo cha Rais kwenda kwenye msiba wa Marehemu Kanumba, kimenifadhahisha sana! Na ni kutokana na kuvuruga kabisa uchunguzi wa kifo cha marehemu. Awali lawama zangu zinakwenda moja kwa moja kwa jeshi la polisi kwa kushindwa kuliweka eneo hilo chini ya uchunguzi!

    Polisi wameonyesha wazi ni jinsi gani walivyo wavivu na jinsi gani ni wapenda rushwa! Na Kikwete kwenda pale ni kihitimisha cha ulofa katika utendaji katika jeshi hilo.

    Haitoshi kwa polisi kutegemea maelezo ya mdomo toka kwa watu wawili ambao walikuwepo kwenye eneo la tukio pasipo wao wenyewe kwenda kwenye tukio!

    Eti wanasubiri uchunguzi wa daktari! Then what? Kama haitoshi wamebariki kuwa kifo hicho kimetokana na pombe kali! r u serious?

    F.u.c.k u police

    http://youtu.be/LRVmEu1QKzg
     
  2. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Una hasira! Anyway we need private detectives in this country
     
  3. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata hao PD wataishia kwenda polisi kabla ya mahakamani....! Maprosecutor si ni polisi..
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu acha...mm sitaki hata kuwaza maana kanchi ketu ndo ivo tena unaweza pata ugonjwa wa moyo...umeLUSINDE....bo!...na mm kama ivo ulivosema!...au kama alivosema ice cube...lol...*********police
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Polisi hawana shida tatizo wakuu wameingilia kati na kuweka amri zao...
    Upumbavu ni kwa waliochakachua ukweli...
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    ...................................
     
  7. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Wewe hii ni Tanzania and you will see, Lulu will soon walk free! Wait and see!

     
  8. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Polisi hawana tatizo? Kwa maelezo yao walipata taarifa ya tukio kunako saa tisa hivi usiku... Lakini hawakuchukua hatua yoyote! Hii ni dalili tosha ya kupenda rushwa ama uvivu kama sio uzembe!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo sio huyo Lulu! Ni wao polisi! Kweli wameshindwa kuchunguza? Au mpaka wahongwe?
     
  10. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Acheni kutupotezea muda jamaa kafia kwenye KINEMBE hiyo ndo bei ya ufuska na Uongo!
     
  11. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,605
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    I see lots of big guns trying their best to save that little bitch from rotting behind bars and am sure all evidence have been twisted to favor the girl.
     
  12. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Naona watu wanazidi kufumbia macho kasoro kubwa ya jeshi la polisi katika uchunguzi wa tukio zima... Shame!
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unajua kuna askari mmoja wa waliokuwa wanashughulikia hilo suala alikuwa ananiupdate na kwa maelezo yake inaonekana kuna mikono ya watu tayari imeshaingilia kati na analalamika kuwa nchi hii haina haki ingawa bado anasisitiza kuwa Lulu anaweza kuwa huru anytime...
    Inaniuma sana
     
  14. n

    nketi JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo mwandishi unamaanisha kikwete kaingilia uhuru wa polisi km alivoingilia hukumu ya lema? Unatuambia nini sasa; kwamba kikwete anataka kumrithi sk?
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Labda bado wana machungu later On wataibua tena ingawa kama wanandugu wanatake easy unadhani sisi raia tutafanyaje? Vyombo vya habari ndo vituambie ukweli otherwise sisi watazamaji tu mkuu ingawa tunaona hakuna haki
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kikwete kwa hali iliyoko sasa si mtu mzuri hata kidogo....Imagine baada ya tukio kujulikana mida ya saa tano asubuhi aliiga simu kwa RPC kuagiza cha kufanya kufuatia hili tukio..halafu yanatokea haya maamuzi unadhani tutamuelewaje?
    Jamaa hafai hata kidogo
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ndo mkome kuchagua wapiga dufu madrasa kuwa marais..baba zima linaacha high office of this country linaenda sinza eti kwenye msiba..pumbafu kabisa
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo askari ana walakini!, kinachofahamika kipo wazi kuwa polisi hawajachukua hatua yoyote ya kuchunguza eneo la tukio zaidi ya maelezo yaliyotolewa. Na leo wamesema kuwa ni pombe kali iliyosababisha kifo! Na hii wamenukuu toka kwa daktari! Yaani wao wamekaa chini tu wakisubiri kuletewa kila kitu mikononi mwao!
     
  19. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Subirini kumuona lulu ndani ya state house. Si mkuu jana kasema kanumba kafa kwa mapenzi ya Mungu?
     
  20. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Duh! amefikia hatua hiyo?
     
Loading...