Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kweli ni msomi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rosemarie, May 4, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    MIMI NASHINDWA KUELEWA MAANA YA USOMI,HIVI KIKWETE ALIKARIRI AU ALISOMA KUELEWA??HATA KIMOMBO TABU???:embarrassed:
     
  2. annamaria

    annamaria Senior Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa jinsi unavyoelewa wewe,usomi maana yake nini?tuanzie hapo..manake isije ikawa mawazo yaleyale ya mtu kujua kiingereza ndiyo usomi na asipokijua basi hawezi kuwa msomi!
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    kwan umeambiwa kujua kiingereza ndo uwezo wa kuelewa au usomi? kama una hoja ya aliyofanya ilete, sio kumsema hata pasipo sababu..leta hoja watu tuone kafanya nn sa hv.:evil:
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :A S-rap:
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    .............Hapo mkuu upepotoka kidogo..maana elimu ya mtu haipimwi kwa kujua kiingereza..Elimu ya mtu inapimwa kwa uwezo wake wa kuchambua mambo na kutoa mawazo yenye kuleta matokeo chanya..Nadhani umepigwa upofu na ukoloni mpaka sasa..Nchi kama Urusi,China lugha zao zinapewa uzito mkubwa sana kwenye elimu..na kama unavyojua kuwa kwasasa China ndio inatoa mainjinia wengi kwenye nchi kama zetu...Badili fikra zako..BUT kimsingi JK ana GPA ya 2.7 ambayo ni Pass mengine sina jibu..
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kiwete sio msomi ni rais
     
  7. crome20

    crome20 JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 704
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Nilimfuatilia kwenye world economic forum pale mliman city, Mhhh alikuwa mweupe sana. HIzi hotuba za kusoma kila kitu bila hata kuwa na 5min za kuongea bila karatasi, zinanitia mashaka.

    Mnakumbuka OBAMA alivyotema innaugural speech baada ya kuapishwa? anashuka bila hata kipande cha notebook.Nauliza Kuna mtu aliyewahi kumwona ktk kipindi cha STRAIGHT TALK AFRICA cha Shaka Salli atujuze? Maana nasikia alishawahi kuhojiwa.
     
Loading...