Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Kuzomewa na Kupigwa mawe?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kachanchabuseta, Aug 5, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Watanzania wamechoka na maisha kuwa magumu hawaoni direction ya maisha yao
    mbeya walishaonesha ukomavu wao wakampiga JK mawe. Je watanzania katika kuelekea uchaguzi watamzomea na kupiga mawe baada ya kuchoshwa na maisha haya??
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hatazomewa wala kipigwa mawe hadharani ila atafanyiwa mambo hayo siku ya kupiga kura,kumbuka ya msafara wake kupigwa mawe usiku mkoani Mbeya
     
  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wampige mawe? hakuna sababu wala ya kumzomea, wamnyime kura zao wakitaka inatosha.
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Najua watu wamechoka na maisha, watu hawapiti unafuu wa kuishi kuzomewa najua atazomewa wewe subri tarehe 20 mwezi huu
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Una uhakika wamechoka na maisha umefanya utafiti wako lini mkuu ? hao ni watanzania wa maeneo gani haswa wenye kukata tamaa kihivyo - wanaofikiri mitaa yao isafishwe na kikwete , watoto wao wasomeshwe na kikwete , yeye ndio awafanyie na kutekeleza majukumu yao kila siku ni watanzania gani hao naomba kujua .

    Hata mungu alisema usipojisaidia hatoweza kukusaidia so as kikwete usipojisaidia na kuonyesha njia yeye hatoweza kusaidia
     
  6. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Shy umenena vizuri, lakini cha msingi anatakiwa aongoze watu katika mwelekeo wenye kukidhi haja zao. siyo kama sasa kila mtu kawa mpenda hela, watu hawafanyi kazi zao bwana, nategemea JK kama kiongozi angekuwa ameshachukua hatua za haraka na kuweka mambo sawa, mfano ni mfumuko wa bei, watu kibao wanakaa vijiweni hao watu si angebuni ( toa assignment kwa wahusika ili watu washughulishwe). Tuna ardhi, tuna vitu kibao vya kufanya lakini tunasubiri wafadhili watufanyie kila. Tatizo linajulikana lakini viongozi wetu wengi wamekuwa wabinafsi sana.
     
  7. T

    Taso JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    wapi Mungu kasema usipojisaidia hakusaidii, onyesha maandiko
     
  8. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    unaleta siasa za chuki, huna maana. kwanini unahamasisha watu wampige kikwete mawe hata kama yeye si chaguo lako?
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Bange hizi!
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mhhh mnataka kufungwa plasta usoni nyie....mmh mi sipo ntamoigia Dr.Slaa kimya kimya wala staki mbwembwe mie
     
  11. m

    mkenda1000 Member

    #11
    Aug 5, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dr.slaa the man of vision,mission and action,vote for him
     
  12. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mie naona hasira zote zielekezwe kwenye sanduku la kura tu....hapo itakuwa poa.
     
  13. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno matupu hayavunji mfupa.
    Kumtupia mawe mkuu wa nchi siyo jambo la busara.
    Tumia nafasi yako kama mtanzania kupiga kura ya amani KIKWETE YES/NO na DR SLAA YES/NO.
    Hapo utakuwa umeuridhisha moyo wako kwa amani.
    Hasira hasara!!!!!!!!!!
     
  14. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yep we need the man like him
    not this too much blah blah, like kikwete and his teammate
     
  15. P

    Patrick Nyemela JF-Expert Member

    #15
    Aug 5, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 330
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je ugumu wa maisha yao umeanza wakati wa kikwete? na kama siyo wakati wa kikwete walifanya nini mwaka 2005? Wambie hao wenye fikra za kuzomea na kupiga mawe kuwa wakitaka mageuzi wajitokeze kupiga kura. Vile vile hakuna rais atakaye wapelekea pesa majumbani au mifukoni kwao bila kufanya kazi. Tamaa ya pesa za haraka haraka ndiyo iliyowafanya hao jamaa wa mbeya kuishia kuchuna watu ngozi na kupigana nondo hovyo.
     
  16. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ni mstari gani vile unaosema usipojisaidia hatokusaidia? Nadhani Shy hapa umetudanganya hakuna mahali katika biblia au Quran ambapo Mungu amesema tujisaidie na yeye atusaidie. Kama upo tunaomba mtuwekee hapa.

    Watanzania wametimiza wajibu wao kwa kiasi kikubwa. Wamejenga shule ambazo serikali imeshindwa hata kupeleka walimu, wala vifaa vya maabara. Wamejenga zahanati kwa mikono yao, lakini serikali imeshindwa kupeleka madaktari. Unaposema watanzania wajisaidie, unamaanisha waanzishe vyuo vya ualimu na udaktari wenyewe? Hii ni mifano tu kwamba wananchi wametimiza wajibu wao lakini serikali imeshindwa kutimiza sehemu yake.

    Si uungwana kabisa kufikiria kumpiga mawe JK, lakini ni busara kuangalia ni kwa kiasi gani amefanikia kutimiza ndoto za watanzania wengi kwa kutekeleza wajibu halali aliokabidhiwa kuutekeleza. Na tufanye maamuzi yetu kwenye sanduku la kura tar 31/10. Binafsi naona tofauti kubwa sana kati ya uongozi wa Mkapa na Kikwete katika suala la kujenga nchi. Tafakari.
     
  17. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,558
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    huu si ukomavu ni UHALIFU.......Kikwete kachaguliwa kwa kura na mnaweza kumtoa kwa KURA........
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli wakimpiga mawe watakuwa wamemkosea watafanya kweli kwa kuchekesha pumba na mchele

    Mkuu hapa hakuna haja ya kufanya utafiti labda kama wewe huishi Tanzania, Maisha yamekuwa magumu saaana

    Asante mkuu mpaka sasa hatujawa na uwezo wa kuendesha rasilimali zetu

    Kikwete ni chaguo langu ila matendo na utendaji wake ndo unaikosesha amani

    Asante mkuu

    Umeongezeka saana kwa kipindi cha miaka 5 from 2005
     
  19. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #19
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa mkuu umepotea. Kuna kazi zinazo fanywa na Serikali. Hizi kazi zisipo timizwa, ndo mambo yanaonekana kombo.Hatuzungumzii mambo ya mtu binafsi, tunaongelea kazi zilizo shindwa kufanywa na Serikali.
     
  20. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mtaozea segerea/keko!

    Dont try this anywhere!
     
Loading...