Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kuzileta Barcelona na Real Madrid kuwaburudisha Walalahoi

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Aug 17, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,975
    Likes Received: 5,088
    Trophy Points: 280
    RAIS Jakaya Mrisho Kikwete amesema kuwa bado Serikali ina dhamira ya kuileta moja ya timu za Ligi Kuu ya Soka ya Hispania, 'La Liga' kuja Tanzania na amemtaka Balozi mpya wa Hispania nchini kusaidia kufanikisha mpango huo.

    Aidha, Kikwete ameipongeza Hispania kwa kufanikiwa kutetea ubingwa wa Kombe la Mataifa ya Ulaya katika mashindano yaliyomalizika mwezi uliopita nchini Poland na Ukraine. Rais Kiwete alisema hayo jana Ikulu, jijini Dar es Salaam katika hafla ya utambulisho wa balozi mpya wa Hispania nchini, Luis Manuel Cuesta Civis.

    Kikwete alisema: "Wananchi wa Tanzania, ambako timu za Hispania, zina washabiki na wafuasi wengi, bado wanasubiri kwa hamu ziara ya moja ya timu kubwa za Ligi Kuu ya Soka ya Hispania. Tunataka ije hapa, icheze mechi moja ama mbili na itembelee mbuga zetu maarufu za wanyama."

    Aliongeza:"Kama utakavyokuja kuthibitisha mwenyewe, Watanzania ni watu wanaopenda michezo na hasa soka na ni wafuatiliaji wakubwa wa Ligi Kuu ya Hispania ambako timu zenye mvuto zaidi ni Real Madrid na Barcelona."

    "Tunawapongeza sana kwa kuweka historia. Kwanza mlishinda Kombe la Mataifa ya Ulaya, kisha mkashinda Kombe la Dunia. Sasa mmeweza kutetea Kombe la Ulaya. Hili halijapata kutokea kwa nchi moja kushikilia vikombe vyote viwili vikubwa vya soka duniani kwa wakati mmoja ama nchi kutetea Kombe la Ulaya."

    Wakati huohuo, serikali imesema imeridhishwa na kiwango kilichoonyeshwa na wanamichezo walioshiriki michezo ya Olimpiki iliyomalizika Jumapili iliyopita, London, England.

    Pamoja na wanamichezo hao kurudi bila medali, lakini serikali imesema wanastahili pongezi kwa vile walijitahidi kushindana kadri walivyoweza. Kauli hiyo ilitolewa na Mkurugenzi wa Maendeleo ya Michezo, Leonard Thadeo wakati wa hafla ya chakula cha usiku kwa wanamichezo iliyofanyika muda mfupi baada ya kuwasili.

    "Mmetujengea heshima kubwa Olimpiki, miaka ya nyuma wanamichezo wetu waliokuwa wakituwakilisha baada ya mashindano wanazamia uko, lakini nyinyi hakufanya hivyo" alisema Thadeo.

    Mbali na kuwapongeza wanamichezo hao, pia Thadeo aliwakabidhi vyeti na medali za ushiriki kwenye michezo ya Olimpiki. Katika michezo hiyo, Tanzania iliwakilishwa na wanamichezo wa masumbwi, riadha na kuogelea, ambapo waliishia hatua ya makundi.
     
  2. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh....what did you expect???
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ndo vipaumbele vya watanzania, bado kwenda tena kubembea Jamaica kwa akina usain bolt
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ombi zuri lakini kwa mwaka huu haiwezekani tena kwani msimu wa La Liga ambao unaanza kesho tarehe 18/8 hadi tarehe 01/06/2013.

    Ikumbukwe kuwa muda pekee timu za ligi ya Spain na Ulaya kwa jumla zinakuwa na ratiba iliyobanana sana wakati msimu unaanza kwani mbali na mechi za ndani, kunakuwa na mashindano ya Ulaya. Wakati pekee timu zinapokuwa huru kidogo ni pale wanapomaliza msimu.

    Mhe. Raisi afuatilie ili ikiwezekana ziara hizo ziweze kufanyika baada ya msimu huu kumalizika.
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,581
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na bado hadi kina Mr Bean wataletwa kwa gharama za sserikali!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    awajengee vyoo yanga kama ana pesa za kuchezea

    sinzi'
     
  7. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #7
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,703
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    Huyu Rais ni Mjinga Kabisa ...aliwaleta Brazil hapa kwa Gharama kubwa..walisaidia nini???....Kama hata kwenye viwango hatumo.....Olimpiki hatumo....timu wachezaji Saba ..wasindikizaji 10 na waziri ndie aliyewasindikiza eti Hadi London ila akawahii kurudi bungeni...
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Kweli jamaa ni Janga la Taifa!! Hizo fedha si wangeongeza mosquito nets,mashuka na vitanda kwenye hospital zetu? Kama lengo ni utalii kwani TTB wanafanya kazi gani?
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,147
    Likes Received: 3,405
    Trophy Points: 280
    duh.! Huyu ndio jk bwana hutaki unaacha.!!
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,846
    Trophy Points: 280
    Mkuu Phillemon Mikael,
    Wewe ni kiongozi halafu ni mkongwe humu JF tumia lugha ya tafsida kwenye kujenga hoja zako, sio vizuri mtu kama wewe kutamka Rais ni mjinga hata kama unapingana naye.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,846
    Trophy Points: 280
    TTB wanahusika na nini?
     
  12. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kichwa ya huyu jamaa ni maalum kwa kufugia haflo, anayesema rais anadanganywa na washauri wake afikiri tena.
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi bado kuna watu wanamshangaa huyu JK, uwezo wake wa kuongoza umefikia hapo, mnategemea afanye nini cha ziada. Nadhani hajapiga picha na Messi, kwa hiyo anatafuta opportunity.

    Eti anawapongeza wanariadha kwa kurudi hata kama hawajaleta medali, pongezi za nini, ni heri wasingerudi, nchi nyingine hawa wangekaa jela kwanza kwa kupoteza pesa zetu kila mwaka.
     
  14. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ritz utaraumu watu bure. mambo ya huyu jamaa yanatia hasira, jambo la muhimu msiposit ishu zake za kijinga.
     
  15. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tukisema madaraka ya Rais ni makubwa sana apunguziwe tunaambiwa sisi tuna nongwa, angalia sasa Rais anaamua kutumia pesa nyingi za watanzania bila hata ridhaa yao kwa jambo lisilo na mashiko.
    Chonde chonde watanzania wenzangu tuna sababu za kuhoji kwanini hizo pesa zisitumike kwenye mambo ya msingi kama kuongeza walimu kwenye shule za kata,kuweka vitanda kwenye hospitali zetu au ni kwa vile wao na familia zao hawatibiwi huko? Mh. Rais Kikwete chonde chonde usitufikishe mahali tukaanza kujiuliza kama wewe kweli ni mwenzetu katika shida tulizonazo. Kama una nia hiyo basi weka wazi faida na hasara ya mpango wako huo na kwamba fedha utapata wapi, nyakati za kuwa na usiri kwenye fedha za umma umepitwa na wakati.
    Kama mpango wako wa kuwaleta barca au real madrid ni kuwasahaulisha watanzania na madhambi yaliyofanywa na serikali yako unakosea, sula la kumtesa Dr.Ulimboka bado ni tete, fedha za uswisi ni tete,chenji ya rada ni tete nk nk.Acha kabisa mpango huo utatuongezea hasira juu yako na serikali yako.
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wanakuja kutatua tatizo la umeme?
     
  17. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nye mvaha huyu mwenda vinofu
     
  18. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tunataka maji.umeme.na ajira na si upuuzi huu.
     
  19. ndevu mzazi

    ndevu mzazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mr bean wa nini wakati rais wetu dhaifu kituko tosha
     
  20. M

    Magesi JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acha fkra magamba ziara hzo ztakua na faida gan kwa mtanzania wa kawaida ambae hata kununua betr ya kuweka kwnye radio n shida kutokana na hali mbaya ya uchumi wa taifa le2 uliosababishwa na serikali ya CCM.Sekta ya michezo yenyewe inakufa kutokana na uwajibikaj mbovu wa viongoz,ni aibu 2meenda olimpiki hata medali moja hatujapata na bdo rais anawaza ku2letea timu za Real na Barca bila mikakat ya kuinua viwango vya wanamichezo we2.CCM IMECHOKA HAIPASWI KUAMINIWA TENA NA WATANZANIA M4C DAIMA
     
Loading...