Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kuwa serious japo kidogo tu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiranja Mkuu, Aug 11, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku za hivi karibuni umetuambia utaleta usafiri wa reli kwa wakazi wa Dar es Salaam.
    Swala hili ni zito hasa ikitiliwa maanani kwamba mji umejaa na haujajengwa kwa mpangilio.
    Je unachotuambia hizo reli zitapita wapi?
    au ndio yale mambo ya ahadi za NDIYO MZEE wa Prof. Jay Wamitulinga?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Hayahaya!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!


    Source: TZdaima
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nadhani hata Salma kuna ahadi alizompa enzi zile hajatimiza mpaka leo....
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uchokozo huo.
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ndio ukweli lakini...uyafanyayo nyumbani hujileta kwa watu pia...
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Huyu anatufanya sisi watoto kila siku ahadi zisizotekelezeka!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,190
    Trophy Points: 280
    Kizungu zungu nzeeee:confused2:
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,850
    Likes Received: 866
    Trophy Points: 280
    Mmesahau kila shule kuwa na kompyuta
     
  9. d

    dadakuona Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [nadhani hukumwelewa kabisaa. Alimaniisha reli zizopo tayari yaani mfano reli ya kati na tazara zinaweza kutumika kurahisisha usafiri. aidha lengo ni kuondoa adha ya usafiri DAR. MFANO RELI ya kati inapita Pugu hivyo inaweza kutumika kusafirisha abiria toka huko pugu kupiti vingunguti , buguruni Ilala hadi kuishia stesheni dar . wafanyakazi wanaweza wakawahi kazini JEE SI KWELI ITAPUNGUZA KERO. kWA NINI HATUTAKI KUELEWA !!!
     
  10. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mm nnakwambieni JK, ameamua kuweka historia cha kusikitisha baada ya kumuunga mkono kwa uthubutu na kumsaidia mnaleta vioja


    ila nnakuombeni tukimaliza uchaguzi tuungane na mheshimiwa rais ktk kuijenga nchi yetu
     
  11. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi kuna kitu kinanishangaza sana.. Hivi miaka yote hiyo 5 ikulu huyu jamaa alikuwa akifanya nini? Hebu niambieni waungwana.
    Let's be realistic, tuache ushabiki usiokuwa na tija wala msaada wowote kwa mwananchi wa kawaida!
     
  12. C

    Commitment Member

    #12
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu nadhani kwa utashi wa kawaida, kikwete si rais wa wenye akili. Ni Rais wa wapumbavu. anatia aibu.

    He is a fake president. Yani nikimuangalia nikimtazama makamba na wanaomzunguka naona jinsi alivyo na upupu kichwani.

    We need a serious president. We have to select the best commited guy this time.

    Naona 2pange jinsi ya kuanza masive compaigne ili kumsaidia Dk. Slaa.
     
  13. MAWANI

    MAWANI Member

    #13
    Sep 7, 2010
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali itakayoundwa na CCM kama itachaguliwa, watanzania waendelee kuishi kwa matumaini na ahadi za JK. kwanza mjue kabisa kuwa yeye hayuko serious. yeye anaongea tu kuburudisha katika mikutano yake. tanzania tuna Reli ya kati Dar-Kigoma; Dar-Mza. Zote zimeshindikana. TAZARA imewashinda. Hakuna chochote kinachoendelea.

    Hivyo mambo ya kudanganywa watanzania wamechoka, Twende kwenye chombo kipya "SLAA" Basi.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Sielewi inawagharimu nini watu kuelewa ukweli huu!
    Labda tufahamishwe KWA HISANI YA WATU WA MAREKANI!
     
  15. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asieelewa hapa ni Mtu wa Pwani tu.......mbayuwayu aka mkwere.

    hahahahaa!! nime-do ze needful kule juu!!
     
  16. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    1. Achomekewa kipengele kwenye sheria ya gharama ya uchaguzi bila kujua , na kuisaini kwa mbwembwe kabisa.

    2.Aacha ziara ya kiserikali Mwanza ili awahi kupiga picha na Kaka,Robhinyo pamoja na Luis Fabiano (timu ya taifa ya brazil)

    3.Awaita waandishi wa Habari ikulu, kuwaonyesha jezi aliyopewa na Rais WA TIMU YA MPIRA WA MIGUU (real madrid)

    4. Nchi ina bajeti mbili Yawezekana alikuwa hajui. (kama haikuwa ni dili)

    5.Kampeni kasimamia Mkwewe na Mtoto wakati CCM, ni taasisi iliyo na viongozi .

    6.Aridhia kumuondoa Bashe, na akijua wazi ni raia ili kumridhisha mtomto wake.

    7.Amekiri hadharani kuwa mafisadi wananguvu kuliko SERIKALI. (wakati ukweli wameanzia maisha hapahapa udhaifu wao unajulikana)

    8.Hajui kwa nini NCHI ALIYOOMBA ridhaa kwa wananchi NI MASIKINI.

    9.Hajui kwa nini CCM imeshindwa uchaguzi.

    10.Ametuletea picha akiwa amepanda BEMBEA Jamaica eti NDIO KUAMASISHA UWEKEZAJI

    11.Anajisifia kuhusu nchi kuwa tegemezi badala ya kujitegemea Awaambia wananchi wa makete "hii simu niliyokuwa naongea nayo hapa, ni Balozi wa Marekani Alfonso, yeye kaambiwa na Rais wa Marekani kuwa ataendelea KUTOA MISAADA".

    Hayo ni yale ya kizembe, sijui mtazamao wako....
     
  17. M

    Mkerio Member

    #17
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 12, 2006
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu naona Mkapa pamoja na mapungufu yake mengi alikuwa Rais makini sana. Naona hata Mwinyi anamzidi Kikwete kwa umakini. Nadhani tatizo hajipi muda wa kutosha kusoma. Anawaachia watu wafanye kazi yeye anastarehe tu
     
  18. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,698
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hapo umenena maana anachukulia kila jambo juu juu tu alafu inaonyesha hamna kitu kichwani...
     
  19. d

    dotto JF-Expert Member

    #19
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Amechoka!!
     
  20. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #20
    Dec 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Ngoja Malaria Sugu aje hapa
     
Loading...