Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kuwa mwenyeji wa makongamano, semina na mikutano ya kimataifa siyo suluhisho!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dumelambegu, May 24, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Naona mkuu sasa anataka Tanzania iingie kwenye kitabu cha kumbukumbu kwa kuwa kinara wa kuandaa mikutano, semina, warsha na makongamano ya kimataifa. Nasikia kuna kongamano jingine tena linaandaliwa. Hivi kuna impact yoyote ya maana tuliyopata tangu tuanze kuandaa ule ambao bahati mbaya hata jina sikumbuki (sijui unaitwa Sulvane) uliofanyika Arusha?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    si wanamjua ni mpiga porojo nkubwa ndo maana wanamtumia vilivyo
     
Loading...