Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Kutunikiwa PHD nyingine leo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by RayB, Dec 11, 2010.

  1. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ni kwa taarifa tu natambua kuwa leo MUHAS wanafanya mahafali yao ya nne na JK akiwa mgeni rasmi. I will not be surprised if they will 'offer' him another the so called 'honourable doctorate' lakini najaribu kuangalia napata taabu kwa Muhumbili ni kwa nyanja ipi labda afya ya jamii (Public Health) kwa campaign zake dhidi ya malaria na ukimwi.

    Assumption hizi zinatokana na ukweli sasa kuwa kila chuo kinatamani tu kimtundike udaktari.


    [​IMG]
     
  2. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Wakuu leo katika mahafali ya nne ya chuo kikuu cha afya muhimbili, mkuu wa nchi atatunukiwa shahada ya heshima ya udaktari wa afya ya jamii ya chuo kikuu cha afya muhimbili.

    habari kutoka ndani kabisa zinasema mkuu kailazimishia sana kupewa hiyo shahada.
    nachojiuliza mimi kwanini ulazimishe kupwa shahada? mi nadhani unatakiwa uzawadiwe kutokana na yale uliyoyafanya
     

    Attached Files:

  3. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Once upon time, Tanzania had a Prezo who had 10 Doctorate degrees " ........ the history making.
    Congratulation to the Prezo handlers who are fooling themself and their master, the history will never honour a president who did not work for his people.
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Highest level of academic hypocracy
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    mbona udokta wa nyerere haupingwi, unapingwa huu tu...tuache hizo..tutakufa nacho ...kijiba cha roho
     
  6. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri ni muda mwafaka na mama yetu mpendwa Mama salma naye apate PHD ya heshima kwa kazi kubwa aliyowafanyia Watanzania na kwa uvumilivu usiokuwa na kifani. Pia Mama yetu mpendwa anaweza kupata kwa sababu ndiye First lady ambaye amedhihirisha kwa vitendo kuwa Mwanamke ukimpa fursa anaweza! amemkampenia mumewe kwa Nguvu kubwa, ari kubwa na nini sijui!!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    sasa atakuwa anaitwa

    mheshimiwa dakta dakta dakta baba rizone kuikwete
     
  8. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera JK!!!

    Am planning to prepare and ride my bicycle to your White House bringing you a Honorary Doctorate in Fame by Force
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi anashindwa nini kuingia darasani akapewa U Dr kama wa Magufuli??? wampe na udokta wa kusakata kiduku
     
  10. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ataiwa mheshimiwa Triple Doctor JK.
     
  11. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Nyerere ali-force???? Je mchango wa Nyerere haukuwa wazi kiasi cha kila mtu ndani na nje ya nchi kuukubali??

    Kinachohojiwa hapa ni mlolongo wa Doctorate zisizoelezeka wala kuwa na base yoyote na wala sio idadi gani au nani kapewa. Kuna mahali inafika mtu anapewa na kila mtu anaona, Yes, that man deserved it


    Personally bila itikadi wala chochote history iko wazi, Nyerere deserved and more.
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Huyu Prof Lyamuya alisota sana alipokuwa anachukua degree yake ya pili alikuwa ana specialize obstretrics and gynecology aka shindana na Prof Kaisi wakamdisco baadaye akajiunga na microbiology akapita anafundisha wanafunzi pale mtu aliyesota namna hiyo anakuwa kati ya makurumbembe wa kujipendekeza kutoa degree ya bure kwa Jakaya wakati wanafunzi hapo muhimbili wanalala kumi kumi kwenye vyumba hospitali yenyewe ya muhimbili wanakofundishia wanafunzi wao kwa vitendo hawana vifaa kabisa afya ya jamii imeshuka kabisa ndio maana Tanzania ni nchi tunaongoza kwa magonjwa kama yaa TB,Malaria,UKIMWI,upungufu wa damu kwa wanawake na watoto,surua na magonjwa ya kuhara kikiwemo kipindupindu ,hawa wasomi wetu wamekamatika hawawezi hata kufurukuta pole zao kugeuka wanasiasa
     
  13. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mjomba susluba ya PhD ya darsani si mchezo. Lazima kibwebwe kifungwe. Alafu ukipiga mahesabu ya msoto na hekaheka za ma-prof wa vyuo vyetu wakati unasaka PhD then mtu anakunyitia tu Mi-PhD ya lazima, inaumiza mjomba

    Kilaza na darasa ni kideri na kuku
     
  14. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    udokta wa Nyerere haukuvumishwa kama wa huyu jamaa!!! Nyerere aliendelea kuwa mwalimu hadi mauti yalipomfika! Mkapa aliendelea kuwa Benjamin william Mkapa hadi leo, tena yeye alikataa hata ule Utukufu aliokuwa amejipachika mtangulizi wake!! Hivi angeliendelea kuitwa Luteni Kanali Jakaya Kikwete ( cheo alichosomea) kungelikuwa na tatizo gani?
     
  15. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Wa nyerere haupingwi kwa sababu alipewa na hakuna anayebisha kua alistahili kupewa( na mwalimu hakupenda kuitwa Dr)... sasa tatizo huyu mwingine analazimishia kupewa why?
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    subiri mahafali ya chuo cha sanaa bagamoyo.
     
  17. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bahati nzuri hajawahi kuomba atunukiwe hizo hon. PhDs.
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Nadhani hawa watampa uprof kabisa:whoo:
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani mkuu wa skuli ya public health(pubis medicine) sio Lyamuya asingeweza kumpa kamwe! Inawezekana kafanya ka course cha wiki 2 hivi na hivyo wakaamua kumchomekea hiyo PHD ya heshima.
     
  20. fige

    fige JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2010
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ,Nyerere alikufa bado akiitwa MWALIMu
     
Loading...