Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kushuhudia nyayo za binadamu wa kale!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Jackbauer, Feb 13, 2011.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Rais kikwete anatarajiwa kuhudhuria eneo la laitori-ngorongoro ambapo atashuhudia nyayo za binadamu wa kale zilizofukuliwa hivi karibuni.nyayo hizi zinakadiriwa kuwa na umri wa zaidi ya miaka milioni 3+
    kumetokea ubishi kati ya wanasayansi wengine wakipinga kufukuliwa kwa nyayo hizo kwa hofu ya kuharibika huku wengine wakitaka zifukuliwe kwani ni sehemu muhimu ya utalii.

    Source:ITV
     
  2. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Hana akili wala huruma huyu Mkwere. Anashobokea nyayo za binadamu wa kale badala ya kuangalia jinsi ya kutupunguzia makali ya maisha. Leo huku kwetu Sukari kilo 2,000 tshs na Unga wa ngano 1,500Tshs.... Tena tuko jijini... Je huko vijijini hali ikoje?? Jamani mkwere tuonee huruma watanzania tunakufa na hali ngumu tusijetukapata tamaa ya kukutoa kama iliyowapata wananchi wa misri
     
Loading...