Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kushitakiwa mara atakapoachia madaraka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wakuwaza, Jul 10, 2012.

  1. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Miongoni mwa makosa makubwa sana aliyofanya Jakaya Kikwete katika urais wake ni kitendo cha kumruhusu Rais Mstaafu, Benjamin Mkapa, kwenda mahakamani kutoa ushahidi. Mkapa alitoa ushahidi dhidi ya Serikali katika kesi inayomkabili Profesa Mahalu. Nyerere ameshafariki dunia, Mwinyi hana maneno na mtu hata akipita mitaani. Mkapa tayari ameshafika mahakamani kutoa ushahidi—tena dhidi ya Serikali ile ile inayomshitaki Mahalu. Kitakachofuata sasa ni kuwa Kikwete naye atakwenda mahakamani kama Mkapa alivyokwenda, lakini siyo kutoa ushahidi kama alivyotoa Mkapa, bali kushitakiwa. Hayo ni maono yangu.
     
  2. m

    msapwat Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Binafsi sioni kama kuna imuhimu wa kushtakiwa mh.rais wetu wa jamhuri ya muungano wa TZ,Unajua tuzungumze ukweli tu jamani,hata wewe ukipewa urais leo hii lazima uatakosolewa,
    si unajua kuwa aliyekuwa nje ya uwanja anauona mpira sana kuliko mchezaji ndani ya uwanja? MAWAZO YAKO BADO FINYU ,TAFAKARI KISHA MPE HONGERA MH.RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO JK...OYEEEEEEEEEEE"
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    afadhali akakutane ana kwa ana na babu sea!
     
  4. w

    wakuwaza JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nimpe hongera kwa Meremeta? Kagoda? kwa kuwashtaki waliotafuna hela zetu za EPA? kwa kuwatajirisha waliomzunguka na kuwaacha Watanzania wengi wakiwa maskini? Kwa kuifilisi nchi hadi Hazina haina fedha? Nipe sababu moja tu ya kumpongeza kisha hizo nyingine zote nitaziacha.
     
  5. S

    Saranda Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Wakuwaza", hayo ni mawazo hasi kama tulipokuwa pale Kempisky ukishapata bia moja unaanza ropoka ovyo, wewe mwenyewe fisadi wa nguvu usianze kujinyea watakupata tu....
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    EPA,MEREMETA,TANGOLD ni kikwete au MKAPA?n
     
Loading...