Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kushiriki misiba na kuwaacha wagonjwa wafe nini maana yake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by M.L., Feb 11, 2012.

  1. M

    M.L. Senior Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna jambo linalonitatiza na hapana shaka watanzania wengi wako katika hali kama yangu. Mkuu wa kaya ni mwepesi wa kuungurumisha msafara wake kwenda kwenye maziko lakini wakati huo huo kuwakimbia wapiga kura wake,wanaoumwa na kulazwa hospitali kama vile Muhimbili, ambao wameathirika kwa mgomo wa madaktari, ni nini maana yake?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,218
    Likes Received: 5,779
    Trophy Points: 280
    ndio tufe ili ashiriki..mbona concept ndogo hapa tu
     
  3. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani yeye ndiye malaika mtoa roho??ebu toa ***** wako huu...!!
     
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jibu hoja, acha ghadhabu!
     
  5. Ngoromiko

    Ngoromiko JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kwani ni tatizo kushiriki misiba? Mi nadhani kama angekuwa hashiriki ndo tungehoji vipi prezidaa wetu haguswi na misiba?.... Nadhani yafaa tumpongeze kwa kuwa karibu na jamii wakati wa mambo mazito kama misiba.

    Hili la Madkatari....wa kulaumiwa ni madokta wenyewe kwa kutanguliza ubinafsi, tamaa, kuabudu pesa na maslahi yao kinyume na kiapo chao........ Matokeo yake ni kusababisha vifo visivyo vya lazima.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lazima afuate masharti aliyo achiwa na shekh Yahaya,La sivyo..........
     
  7. s

    sugi JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Unafkiiii mkubwa,umewajaa viongozi wetu,wanapenda kuuza sura tu
     
  8. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila mtu ana vipaumbele vyake bana! mwacheni na ishu zake.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ...i had the same question for some time now, I think jamaa anafuata masharti au ni ile type inyopenda kuona watu wakiwa na huzuni, its a mental disease

    Haingii akilini jamaa amekaa kimya watu wamekufa kwa mgomo, halafu anakusanya misururu kwenda kuhani kifo cha mtu mmoja ambaye wala hakuwahi kumuona (msiulize ni yupi)
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Unafiki na Cheap popularity, Jk z So disgusting.!
     
  11. M

    Mbogo Junior Senior Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tumwache apumzike.
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    It's hypocricy of the highest order.
     
  13. M

    M.L. Senior Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    How? au wewe unamlinda kiaina? apumzikeje mbona tayari yuko likizoni?
     
  14. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Maana yake ni kwamba kama maji yanatiririka kuelekea bwawani basi pahala pa kupata maji kwa uhakika bila bugudha ni bwawani. Makaburini ndiko atawasubiri wagonjwa kwani ni uhakika. Atakayeamka ndiye atakayemwambia kwani yuko hapo? Asante
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Maana yake anapenda kuzika kuliko kumfariji au kumtaftia tiba mgonjwa
     
  16. O

    Omonto Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona toka kitambo ni mfuasi wa Sheikh Yahaya hata nafasi yake ilitabiriwa
     
Loading...