Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE, kupima sio kazi.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kashaijabutege, Feb 9, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Tanzanian President Kikwete and his wife take an HIV test
    as part of a new national testing campaign. (02 August 2007)


    Wana JF,

    Kuna anayejua majibu ya wapendwa hawa baada ya kupima na kutujulisha kwenye TV na kwa mbwembwe? Jamani kupima sio kazi, kazi kufuata majibu.
     
  2. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jamani nijibuni, kama mnajua.
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu huo ni uhuru wake kusema majibu au kutokusema! mambo ya ndani unaingilia mkuu utauliza mpaka habari za kitandani sasa!
     
Loading...