Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kupeleka Mbuzi wake kushindana Nane Nane

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimilidzo, Aug 1, 2011.

  1. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Ameahidi kupeleka mbuzi kutoka katika shamba lake kwenda kushindana kitaifa kwenye maonyesho ya nane nane. Hiyo ni sehemu ya hotuba ya nane nane leo Dodoma

    My take; Kama Rais haoni matatizo kama ya Pamba kukosa soko, au mahindi kuzuiwa kuuza nje anazungumzia vitu vidogo kama kushindanisha mbuzi kwenye nanenane basi mjue nchi haina mwenyewe.
     
  2. r

    rombo Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata angesema kitu kingine kiwe cha msingi au si cha msingi kamwe sijafikiria kama ungemuunga mkono mana kazi yako kuu wewe ni kuangalia makosa na wala hujawahi kusema mazuri,KILA PENYE GIZA HUWA MWANGA UNATANGULIA.Mna mawazo mafinyu kama LEMA.
     
  3. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    toka lini ****** akawa mfugaji?
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    hapo ndiyo uwezo wake wa kufikiri umefikia mwisho. halafu labda tu kapitiwa kidogo, maana nivyowafahamu wakwere wengi ni waganga wa jadi/wachawi, hata baba yake aliukwaa u area commissioner kwa uganga/uchawi wake.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tena huyo hata zuri la Kikwete hulifanya kuwa kosa. Ukimwambia sasa hivi awamu ya Kikwete miradi ya barabara za lami zaidi ya awamu zote ukichanganya pamoja atakukatalia. wakati magufuli tumemsikia asubuhi hii.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mashindano?

    [​IMG]
     
  7. T

    The Priest JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hapo sasa,ktk speech nzima ya Mhe.rais yeye ndio kaambulia hapo tu..
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    tehe mufilisi mwingine huyu!!
     
  9. R

    Rweye JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,738
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Mleta mada nikukosoe kidogo,kasema wakwere asili yao si wafugaji,vi2 kama mbuzi,ng'ombe kwao vinaonekana kama wanyama wengine na hata ng'ombe kwao wanamwogopa hasa mkia wake unaposimama ndo inakuwa kila mtu na njia yake

    My take: Anashindwa kujua anaposema kushindanisha huo mchezo hautaweza kubalansi kwa maana wakulima walio wengi hawana mahitaji ya kuwafanya mifugo yao ikashindana na ya kwake yenye kila aina ya huduma na ikashinda,kwa hyo mchezo siyo fair,nadhani anatakiwa kujua wafugaji wanataka nini kwanza,awawezeshe na hatimaye ushindani uanze,vinginevyo ni dhiaka na kukosa weredi wa urais na wa kiuongozi
     
  10. H

    HOYANGA Senior Member

    #10
    Aug 1, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    umetoroka mirembe lini!??
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa nia njema kabisa na kwa manufaa ya Taifa pamoja na kulinda heshma ya taasisi ya Urais, ningeshauri Rais Kikwete aajiri a competent speech writer, na good PR. So far tangu amepata urais 2005 hajawa na speech hata moja ambayo ina vitu vya maana. None! Yeye mwenyewe nadhani sio good speech writer kama ilivyokuwa kwa Mkapa.

    I hope kwa muda uliobakia ataliona hili maana haya anayohutubia kwenye majukwaa yakija kuwekwa kwenye kumbukumbu za taifa itatoa picha ya kusikitisha.
     
  12. Shibalanga

    Shibalanga Senior Member

    #12
    Aug 1, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ujue wakati mwingine tunapoona mambo hayafanyiki kama tulivyotarajia, tunapaswa turudi nyuma kuangalia uwezo wa kuongoza wa viongozi wetu, na tena wakati mwingine turudi nyuma zaidi kuona ikiwa hawa viongozi wetu wanatokana na jamii zilizotupatia machifu enzi hizo? Kwa yeyote mwenye taarifa tafadhali anijurishe chief wa wakwere aliitwa nani, maana zaidi tumesikia Mkwawa,mirambo,Isike, Mangi meli na wengine wengi
     
  13. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #13
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mpotezee huyu ni wamagamba tu,lazima atetee mkate wake!
     
  14. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Aiii! huyo mwenyewe mbuzi!!!???
     
  15. mayoscissors

    mayoscissors JF-Expert Member

    #15
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 758
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mwacheni jk ndo uwezo wake
     
  16. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #16
    Aug 2, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,354
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    What ludicrous and grim!!!!
    The funniest president ever.
     
  17. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #17
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    aahhh haya ni masihara nimecheka sana...imetulia
     
  18. Jiwejeusi

    Jiwejeusi JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo mashindano yanafanyikia wapi? Mbona jk ana mbuzi wengi sana, milioni 42 kabisa. Watz ni mbuzi wa jk. Na hawez kushnda kwan mbuz wake wamekondeana kwa njaa, hawana umeme, mfumuko wa bei.
     
  19. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    atakuwa anapeleka kwa ajili ya tambiko wala sio wamaonesho
     
  20. N

    Nzogupata Member

    #20
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aungwe mkono kwa lipi? Mbuzi wako vijijini wenye kufaa anataka wake kusudi apate cheti cha ushindi hali ufugaji haufahamu? magufuli na wewe mwenyewe nyote zoba tu. Unaweza kusema awamu hii wamejenga barabara zenye lami ama za majaribio? Hizi barabara wanazojenga wachina ni za majaribio lakini zinatumia gharama kubwa sana lami iogopayo mvua waitumia kumsifia ****** kajenga barabara?
     
Loading...