Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kupata mlo wa mchana na wasanii wa bongo flava leo dodoma

Discussion in 'Entertainment' started by tikotiko, Jul 13, 2010.

  1. tikotiko

    tikotiko Member

    #1
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya wasanii wa bongo flava kumsifia sana JK na CCM yake kwenye kikao kilichomalizika juzi mkuu wa kaya ameamua kuwaita na kupata nao chakula cha mchana leo!!
    Itakumbukwa baadhi ya wasanii wanajulikana ka staili yao ya mavazi na kujihusisha kwao na vitendo visivyofaa (si mnakumbuka TMK?? na skendo zake??) basi hawa jamaaa leo wanakula mlo wa mchana na mheshimiwa sana!!
    Nawakumbusha tu; kwenye kikao kilichomalizika juzi Mzee Mkapa, Karume na Mzee Ruksa hawakuonekana kushabikia hawa wasanii hata kidogo...hasa BM, alikuwa ame-fume ile mbaya, tofauti na JK ambaye alikuwa anatabasamu muda wote...hasa kila jina lake linapotajwa!!
    Kwa wale tuliopo Dodom akwa sasa nadhani tunaweza kukaribia pia.....
    Haya mlo mwema!!!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Mkuu, wakati wa campaign tegemea kila kitu... hata rais kuvaa mlegezo na kofia kubwa na eye patch kama "kalapina"... usishangae ukaona ameweka dawa kama banana zorro na kupiga cheni kali kama sugu... NDIO MAANA YA KAMPENI

    Zikishaisha ndio masuala nyeti yanarudi...
     
  3. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,613
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Hao wasanii wa Tanzania kweli vipofu
     
  4. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Sijaipenda signature yako mkuu! Unaturudisha nyuma, dont play with this matter
     
  5. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,328
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    Siyo tu vipofu mkuu, hiyo ni kuendekeza njaa na nawashangaa sana sana wale wanakwaya wa injili!!
    Wale wa Bongo flava pamoja na Vicky wao tunajua ni kwanini walikuwa pale, ila wale wa injili duu kweli 2010 tutaona mengi.

    Hapo kwenye red mkuu uko sahihi ila ni kuendekeza njaa pia.
     
  6. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    siwashangai sana wasanii japokuwa kuna baadhi yao sikuwategea.wanaganga njaa.ngoja uchaguzi upite na mkwere achukue nchi tena Flora Mbasha huyo kusoma masters nje (na hana hata certificate) kaaaaazi kweli kweli
     
  7. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Oya huyo mkwere alishapinda long time ago kwa hiyo sishangazwi na maamuzi yake. Alipaswa kufanya shughuli nyingi za kijamii kama vile kutembelea ofisi za serikali hapo dom ajionee wafanyakazi wake wanavyo taabika,sekondari na kadhalika yeye anajali wasanii ambao wengine wameingia kwenye muziki kibahati.
     
  8. tikotiko

    tikotiko Member

    #8
    Jul 13, 2010
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa, asante kwa ushauri, naheshimu maoni yako!! Tuko pamoja
     
  9. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa kipindi hiki cha campaign jamaa atafanya kila liwekanalo kupata ushindi, hata kama akiona kucheza na kichaa kutamlipa yeye kurudi magogoni I bet jamaa ataafiki tu! kwa wasanii wa muziki hapo sina la kusema! si mnamkumbuka Mr Ebbo aliimba " umezoea kiti moto eeeeh, njaa inaumwa, angalia usichinje nyau! bongo flava njaa inawauma sasa wanachinja nyau!
     
Loading...