Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kuongezewa miaka miwili?

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Izack Mwanahapa, Nov 17, 2011.

  1. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndugu wadau dalili zinaonyesha kuwa CCM wanajipanga kumuongezea Rais Kikwete muda wa miaka miwili kwa kisingizio cha kuandaa mazingira mazuri kwaajili ya katiba mpya. Moja ya wabunge wa CCM aliyeshangiliwa sana leo Bungeni wakati wa kuchangia mjadala wa mabadiliko ya katiba ni Livingston Joseph Lusinde (Mtera).

    Ambaye amesema kuwa serikali inakabiliwa na matumizi makubwa ya fedha katika kipindi hiki yakiwemo yale ya chaguzi za serikali za Mitaa hivyo amependekeza Rais aongezewe miaka miwili ili katiba nzuri iandaliwe lakini pia akibeza baraza la katiba na wanaharakati akisema ni vibaraka wa wafadhili.

    Wabunge wa ccm wameonyesha kufurahishwa sana na hoja hii maana ameshangiliwa kupita kiasi, si ajabu amepangwa.
     
  2. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 586
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Huyu ndhani ni miongoni mwa wabunge vilaza ambao sijapata kuwaona!
     
  3. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ila watu mnapenda mipasho bado tu mnatazama bunge labda kama mtu ushamaliza kazi zako halafu unataka kusikia mipasho hapo sawa
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,505
    Trophy Points: 280

    Kwa kweli hii kauli ya mbunge huyu wa CCM sio ya kupuuzwa. Hii kauli inadhihirisha kuwa ccm wanapambania mamlaka makubwa ya rais ili rais azidishe muda wa kukaa madarakani kama madikteta wengine wanavyofanya. Naamini Lusinde kaagizwa kunena maneno aliyoyanena na hii itakua ni moja ya agenda ya vikao vyao vya CCM.

    Jamani CCM wamelewa madaraka kiasi cha kutaka kujiongezea muda wa kukaa madarakani kwa kuhofia ushindani kutoka kwa wapinzani watakaopata 2015.

    Tusimame kwa pamoja tumshinde mlevi huyu wa madaraka.

    Taifa kwanza, chama baadae.
     
  5. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Minne ilibakia sidhani kama atamaliza sasa akiongezewa miwili si ndio itakuwa balaa? hawamtakii mema
     
  6. r

    rombo Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyie ndo vilaza humu ndani,hamjui wakati gani mtu anaongea jambo akiwa serious na wakati gani anatania.
     
  7. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    These are just afternoon dreams.
     
  8. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pamoja na mapungufu yaliyopo Kuna umuhimu wa kuangalia kinachoendelea, ili tuweze kupanga mikakati ya kuliokoa taifa hili.
     
  9. M

    Mr. Clean Senior Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Nnawasiwasi kama weye mrombo kweli, huko ambako nasikia sukari kilo sasa ni tsh 4500 kipindi hiki miaka 50 ya uhuru, yaani kama enzi zile za ujima kununua sukari na unga wa yanga maduka ya ushirika! nakama niwahuko basi weye ni fisadi mramba. WASHABIKIA NINI HAPO?

    kwa hiyo watuaminisha Shoga lusinde alikuwa anatania ndani ya 15minutes za kutumia muda huu muhimu kuchangia mjadala! si akakutanie mkiwa kitandani mnapumuliana! shiit!

    WANAFORUMS,
    Tukumbuke enzi za utawala wa mwisho wa Mkapa pia ziliibuka hoja za uchokonozi ili aongezewe mda, zikapingwa ndanikwandani!
    Katika kipindi hiki cha Jk naona ndo dalili zimenza hivyo!
    Nakumbuka hata juzi wakati wa kuchangia sheria ya manunuzi huyu bwabwa lusinde alisema Jk aongezewe mda,
    kwahiyo wamejipanga na sio UTANI!

    The Time Will Tell
     
  10. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ki ukweli wewe umeipunguza makali! Ukikumbuka hao wacheza maigizo ya kipuuzi tunawalipa sisi walipa kodi unapata kichefuchefu na kuipiga mateke TV siyo jambo linalokuwa mbali katika kichwa chako ukiPOTEZA MUDA KUANGALIA wajiitao WAHESHIMIWA bungeni!

    Wangelipwa kwa hela ya halmashauri na kuwekewa targets za kutimiza (kama project manager) labda wangeacha upuuzi wanaotufanyia WALIPA KODI TUNAOWALIPA HELA MNAYOITUMIA KUJIFANYA MIUNGU WATU
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Aongezewe??? Kwani hii aliyo nayo ataimaliza?
     
  12. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata haishangazi ni Mbunge wa Mtera moja ya majimbo masikini hohehahe hapa Tanzania. Wananchi wake hawajitambui kama vile yeye mwenyewe asivyojitambua. Ni heri hii nchi igawanywe ili majimbo kama Mtera yawe nchi yajitegemee na kukaa na ujinga wao wenyewe maana wamezoea ujinga
     
  13. M

    Manji Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lazima aongezewe. Binafsi bado ninawadai hela za kampeni nilizowakopa tangu 2005, akiongezewa nadhani wataweza kulipa deni.
     
  14. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    wammwongezee tu! alafu tutaona!
     
  15. u

    utantambua JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bangi mbaya jamani hasa za asubuhi,
     
  16. V

    Vitalino mlelwa Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao kushangilia vitu vya kipumbavu kawaida ila nachowapenda huwa wanajadili vitu wasivowezakuvitekeleza kwa mfano:iv sasa wanajadili huo mswada bila upinzani utaniambia matokeo yake kifupi hawana uwezo wakufikili kabisa yani ukiwachukua wabunge hamsini wa CCM wakikaa kufikiri na kujadili jambo kwa mwezi moja ni sawa na TUNDULISU akiongea kitu peke yake kwa kufikiria kwa dakika kumi yani kunautofauti sana na kinachosababisha ni elimu zao za kuforge .
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawajamshangilia kwa hoja makini bali kwa kutoa hoja ya kipuuzi kuliko zote zilizowahi kutolewa, sio kila anayekukenulia anakuchekea, wengine wanakucheka!
     
  18. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmhh kweli itabidi jamaa ajipange msamehe bure atajua ni anatakiwa kufanya hapo baadae..
     
  19. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hawa majuha wanafikiri tz ya leo ni ya mwaka 1965...
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,122
    Trophy Points: 280
    hv baadhi ya wabunge walichaguliwaje?
     
Loading...