Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kuondolewa uenyekiti CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kada Deya, Feb 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. K

    Kada Deya Senior Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mpango kabambe wa kumvua kikwete kofia ya chama umeiva, mpango huu unaongozwa na vijana. Wana CCM tegemeeni mabadiliko makubwa
     
  2. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndoto za mchana...
     
  3. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hawana ubavu, gamba la kikwete kama la Chenge halivuliki
     
  4. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mambo ya magamba waachie magamba wenyewe... Napita tu...
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Source ni mke wa mleta mada, ambaye kwa bahati nzuri ni shemegi yetu!
     
  6. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Never, ever! Kama Kikwete angefanikiwa kuwavua magamba wenzake hilo lingefanikiwa, wanachofanya CCM ni "You scratch my back, I will scratch yours".
     
  7. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mambo ya Ngoswe mwachie Ngoswe!
     
  8. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  9. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mambo ya viroba vya konyagi!
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Toilet paper at work!
     
  11. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    hata wakivuana wooote nyadhifa hadi selikalini ccm hakuna mwenye akili hata 1 angalia walivo feli kutatua mgogoro wa mgomo wa madaktari hii wiki ya 3 sasa hawajui hata wafanye nini, hivi kama ungekuwa ni uvamizi wa mipaka taifa lingekuwa mateka? Kikwete mwenyewe karudi badala ya kutatua tatiza yuko bize na kufungua benki. Ovyo kabisa
     
  12. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Naomba asiondolewe ili ccm ife kabisa tuizike maana tumechoka nayo kabisa
     
  13. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata Urais mlisema ataondolewa mwaka 2010 tumewazoea na pia mmtuambia hatamaliza kipindi chake cha pili. Ni mpango wa Mungu kutupa binadamu ndoto za kiwendawazimu.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    yeah,like TOLA ANAKULA GIZANI
     
  15. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Unaruhusiwa kura sumu au kujinyonga kuonyesha kwamba huipendi CCM.
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We mtani wangu nini broda!
     
  17. Raia Mwema

    Raia Mwema JF-Expert Member

    #17
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 30, 2008
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mpango huu uliwahi kuandikwa na gazeti la udaku la mwanahalisi.... nahisi huu ni mwendelezo wake
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,150
    Trophy Points: 280
    yangu macho
     
  19. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wa kufanya hivyo alikuwa nyerere waliobaki wote fisi maji hawana hata ujanja huo!
     
  20. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuone
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...