Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kuonana na otomolo......mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sambestman, Jun 25, 2012.

  1. s

    sambestman Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimesoma kwenye mitandao kuwa jk ataonana na muigizaji otomolo kutoka nigeria....mimi nadhani kwa hili tishio la mgomo wa madaktari bora anggeonana na madaktari kuliko huyo mwanamama ...wadau mnasemaje???
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,320
    Likes Received: 2,483
    Trophy Points: 280
    We humjui dhaifu??..
     
  3. t

    tara Senior Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda anaomba ushauri bana.......
     
  4. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    zikija taarifa kwamba wamekutana nitakuwa na la kuzungumza.
     
  5. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Bwana mkubwa si mzee wa PR sasa?,mbona hakuna cha kushangaza hapo.
     
  6. Imany John

    Imany John Verified User

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    ukweli ni uhuru.
     
  7. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,568
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Acha akutane na msanii mwenzie
     
  8. s

    simon james JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tumemzoea mzee wa mauzo na wasanii. Wakikutana wapige picha ikawekwe Ikulu
     
  9. a

    afwe JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Ngoja tuone!
     
  10. M

    MTK JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,855
    Likes Received: 1,572
    Trophy Points: 280
    Dont speculate and be judgemental, WAIT till it hapens then we can analyse priorities of this government!!!!!!!!!!! teh teh teh
     
  11. F

    FJM JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nazikataa hizi taarifa, rais wetu ni mtu makini.
     
  12. MAN OF CHANGES

    MAN OF CHANGES JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    itahuzunisha sana,pia sio jambo la kushangaza bse rais wetu kipengele cha deligation kwenye uongozi wake ni 0 yeye anapenda kushiriki mambo yanayoambatana na raha.
     
  13. Mng'atu

    Mng'atu Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaitwa Omotola Jalade Ekeinde - sio Otomolo
     
  14. Mng'atu

    Mng'atu Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaitwa "Omotola Jalade Ekeinde" - sio Otomolo
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mwigizaji na madaktari ni vitu tofauti kabisa yani na anazidi kutuonyesha ni jinsi gani hajali hata kwa chembe
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Kazi tunayo Tz
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Madaktari wenyewe wanakataana na hivi ni sababu gani kumtishia nyau Rais wetu?
    Acheni wagome dawa yao.ipo kwani wanaona heri wagonjwa wafe ili matakwa yao yafikiwe
    Madaktari tuwasomeshe wenyewe na haohao watuue kisa nyongeza ya posho na gari?
     
  18. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyo mwigizaji nae anagawa misaada?
     
  19. T

    Talklicious Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wow nakuombea na wewe uzae mtoto atayetaka kuwa daktari may be you may feel the pinch, endelea kubwabwaja ukiwa nje lakini ungekuwa hata na ndugu daktari wala usingethubutu kuongea haya.[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Na hilo waziri wenu alilosema kuwa madaktari wote wanapata grant ya serikali amewapotosha na nyie mnakubali, Hivi unashindwa hata kukumbuka kwanini wanafunzi wa IMTU waligoma walivyoona dola inapanda na ada yao pia imepanda? Kama serikali ingekuwa inalipia ada wao wangewashwa nini? Mbona mnajifanya mna vichwa vya panzi wandugu? Huo ni mfano tu wa kitu ambacho hakijapita hata mwaka, huoni serikali inajikanyaga mwenyewe? Nawe unaunga mkono.......hata hivyo walijua kuna wasahulifu wazuri kama wewe na mpo wengi, THATS POLITICS.
     
  20. vimon

    vimon Senior Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 167
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Umemsomesha nani paka wewe,hivi unajuwa hata ada ya daktari usinitafutie ban,madai ya daktari sio magari fikiria kwa makini
     
Loading...