Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kulia au kushoto?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kaleju, Dec 18, 2011.

  1. k

    kaleju Member

    #1
    Dec 18, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha pale rais wetu mpenda jk anapozdi kuwakumbatia na kuwapa nyazifa viongoz waliomwagwa na kukataliwa na wana nch katika mchakato wa uchaguz 2010.
    Mfano Kamala aliyekua mbungd wa nkenge, malmo.
    Kwani hakuna wa2 wengine wanaoweza kukaim nafasi hyo?
     
  2. TASLIMU

    TASLIMU Senior Member

    #2
    Dec 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vigezo viwekwe wazi tu
     
  3. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #3
    Dec 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani ukishindwa ubunge ndo umeshindwa kutumikia taifa kwa majukumu mengine? Mbona mna umaskini mkubwa wa mawazo jamani? Mmeona ubunge ndiyo mwisho wa kila ki2?. Nendeni mkajifunze cyo mnakurupuka2 kama mnatoka msalani
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah, hivi wale wote wanaogombea ubunge wangekuwa wanapata sijui ingekuwaje? Uchambuzi wako ni dhaifu sana, labda ungetoa udhaifu wao binafsi ingesaidia.
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Last time Mh. Membe alisema kuwa balozi hakuna vigezo rasmi. Ni pale ''IKIMPENDEZA RAISI'' unalamba ubalozi. sio jukumu letu kuhoji maana tulishampa raisi mamlaka ya kupendezwa na watu flani. katiba mpya ndo suluhisho
     
Loading...