Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kukimbia hoja?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ruhazwe JR, Feb 1, 2011.

  1. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hi! Wana jf
    najaribu kutafakari na kujiuliza sipati majibu.nimezoe kila ifikapo mwisho wa mwezi jk anakawaida ya kuhutubia taifa.hotuba ambayo mara nyingi hujibu maswali ambayo wananchi wanasubiri kwa hamu tamko lolote toka kwa raisi,hii ilinipelekea mimi pengine hata kwa watu wengine kusubiri kwa hamu rais angesema nini juu ya dowans ktk hotuba yake ya kila mwezi kwa kua amekua kimya toka fukuto hili lianze,fukuto ambalo limemtoa nyoka pangon,namaanisha mama malia nyerere nae kapaza sauti.lakin tegemeo langu la hotuba halikwepo najiuliza jk amepanga safari kwa kukwepa jukumu?kutoa hoja juu ya dowans?mi bado sijaelewa.japo sitegemei jibu la dowans kutokulipwa kwakua watendaji wake wanasema dowans ilipwe hali ambayo lazima tuanzishe timbwili
     
  2. f

    furahi JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 947
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hata mimi jana nimemsubiri lakini hola! :sick:
     
  3. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2011
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    KALE KAUTARATIBU KA KUONGEA NA WAHARIRI .....! KWANI KALIISHIA WAPI..?

    sidhani kama nchi hii kwa sasa kuna rais!!!!!!!!...PAZIA!
     
  4. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2011
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani ataongea nini wakati kila kitu mnakichambua na anajiona hana hoja. Alipofungua Bunge akazungumzia udini.. unaona ulivyopingwa. Alipozungumzia uchumi kukua - inaonekana anapingwa na anapotoshwa!!!
    Ameamua akae kimya ili miaka yake mitano iishe aende uarabuni kula tende!!! Hekalu lake la Msonga analiuza sasa baada ya kuona kuwa kumbe hata REX attoney nao wanababaisha hawawezi kumtetea vyema katika ufisadi wake.....

    Mwacheni apumzike!!!
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ana nini cha kutueleza? Kama ndo yaleyale ya maneno matupu hatitaki hotuba bali matendo!
     
  6. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Naamimi ashajua kwamba anaongeaga pumba na Watanzania wamechoka na hawataki tena pumba zake. Hivyo imebidi aache kuhutubia.
     
  7. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Ana wasiwasi pia kua atakapokua anahutubia wananchi kwakupitia TV na Redio watu watabadilisha station au kumsusia kama ilvyotokea pale bungeni!
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kunakizee flani kinakuaga bungeni kama hilizi sisiem sikuizi kikihojiwa kinaanza kuchanganya maneno mpaka kutoka nje ya mada iv kikowapi?nahamu ya kusikia anasemaje kuhusu dowans anaitwa somebody kingunge
     
  9. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu, yule mtu sasa hana la kuongea. Mwangalie hata anapoongea siku hizi, hana furaha, hajiamini, hana amani, hana mbwembwe maana anajua tushamchoka siye. Huko nyuma kuna hotuba aliwahi kuitoa akiwa nje ya nchi, ilimaanisha kwamba alisharekodi, sasa anaogopa
     
Loading...