Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Kufungua sherehe za miaka 50yrs ya UHURU leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 16, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakazi wote wa dar es salaam
    na vitongoji vyake mnakalibishwa
    kwenye uzinduzi wa miaka 50 ya uhuru mnazi mmoja Leo

    Tumejaribu, tumeweza tunagonga

    Mungu Ibariki TAnzania

    Mungu mbaliki Rais wetu Jakaya

    Source:clouds fm
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru mkuu kwa taarifa. Je tunaruhusiwa kuja na sare za chama au nguo za kawaida tu.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    nimepotea njia.
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    MBAYUWAYU ANAZINDUA RASMI UKOLONI MAMBOLEO nyie hamjajua tu
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Miaka 50 ya utawala wa TANU/CCM
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    rais wetu,mpendwa,mfalme,anaejua kuwajibika kwa watu wake,ambaye hajauza nchi waliouza ni walioko chioniyake yeye hana hatia.
    mtetezi wa wanyonge.

    Aliyesimamia viwanja vya burka kugawiwa masikini, asiyechezea rasilimali za masikini kwenda kubembea, aliyekamata wahujumu uchumi, rada, ndege ya rais, meremeta, epa, anaekula futari na yatima, familia yake haijitajirishi kwa cheo chake, ambaye hajaruhusu reli ife ili malori ya .....yabebe mafuta, ambaye angekuwa na uwezo wa kusababisha mvua inyeshe mtera angefanya hivyo.

    Ambaye serikali yake imewagawia wananchi wa wami dakawa ardhi ya kilimo mkapa, sumaye,mwinyi,ngwilizi,mangula nk.
    kwa sifa hizo hapo juu mimi tayari nimeshaingia uwanjani nitakesha hapa mpaka siku hiyo ili niungane na wewe na watu wenye akili kama zetu.
    mungu ibariki tanganyika.
     
  7. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kimakonde anaitwa Mkulungwa
     
  8. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sisi wenye magamba tumejaribu; tumeweza; kuwatumikia majuha wa Bongolala kwa maslahi yetu binafsi, si unaona mwenyewe haina haja kusema sana.
     
  9. l

    lina Mongi Member

    #9
    Aug 17, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vipi ****** amepunguza safari nini? au hajapata mwaliko? Anafungua sherehe za miaka 50 ya uhuru kwa lipi alilotufanyia, angejaribu kurekebisha mapungufu yaliyoko ndio azindue hizo sherehe. Washeherekee na magamba wenzake maana ndio hawana la kufanya hata kutatua kero za wananchi kunawashinda wanakimbilia sherehe.Huku hakuna umeme na mpaka dakika hii haujawaka. Kikwete na Ngeleja ( All magambas ) tumewachoka hatutaki hata kuwasikia.
     
  10. K

    Karry JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tumejaribu, tumeweza tunagonga safi sana mkulu
     
  11. l

    lajabell Member

    #11
    Aug 17, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    [​IMG]
     
Loading...