Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kufanya uteuzi wa madc na ma rc ktk mikoa mipya kabla ya Disemba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Francis Godwin, Nov 13, 2011.

  1. Francis Godwin

    Francis Godwin Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RAIS Jakaya Kikwete ameagiza viongozi wa wilaya mpya wa WANGING'OMBE mkoa mpya wa Njombe kuondoa MVUTANO wa makao makuu ya wilaya hiyo ambapo na kuwa Kama watashindwa kuafikiana Kati ya Kata ya WANGING'OMBE na kata ya ugwachanya basi ataamua yeye,huku akidai kuwa wakuu wa wilaya wapya na wale wa mikoa mipya Uteuzi wake kabla ya Desemba mosi mwaka huu.
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Wateule hao watakuwa na kazi gani na manufaa yapi kwa Tanzania yangu? Wanamwakilisha nani ili iweje?

    Chadema mjipange kufuta mambo haya
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nilidhani ana mpango wa kufuta hivi vyeo vya uDC na uRC kumbe bado wanateuliwa wengine?! Kwa tija ipi kama siyo matumizi mabaya ya kodi zetu.
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katiba iweke utaratibu wa ma DC na Ma RC wachaguliwe na si kteuliwa kiurafiki.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hata asipoteuwa hakuna difference yoyote
     
  6. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Lau Masha na Batilda Buriani lazima wapate U RC this time.
     
Loading...