Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikwete kuapishwa tar 6/11/2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by samoz, Nov 3, 2010.

  1. s

    samoz Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ndio hiyo ,tutabaki kulalamika tu humu katika forum .
     
  2. s

    samoz Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu washaanza maandalizi ,Tanzania bila zengwe haiwezekani
     
  3. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,971
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    Kuna usemi unaosema, 'Kuzaa mwana si kazi, kazi kubwa ni kulea...'
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ...Hata ukianika Kaniki usitegemee kuanua Gauni...
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,100
    Likes Received: 5,672
    Trophy Points: 280
    kitakuwa ni kipindi cha lala salama lakini jamaa atakion cha motto ,kwanza rmafisadi inabidi wakatimuliwe upya na kuna maeneo huyu jk hatatakiwa kwenda akienda huko atapigwa mawe akae akijua hilo kabisa yy anatakiwa aende marekani,tanga au zanzibar au mtwara sijui. na magogoni tu basi.
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo anaenda kuzikwa MOTONI
     
  7. s

    samoz Member

    #7
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    slaa anadai kaibiwa kura ,sawa lakini je katika nchi kama Tanzania au UGANDA Kuna loop holes nyingi za kushinda chama kilicho madarakani.
    Hatujakua kidemokrasia kama vile nchi za wenzetu ....unadhani museveni anaweza shindwa uchaguzi wowote?hata kama hapendwi?? kikwete anapendwa sababu watanzania wengi sio watu wa kufanya analysis .Kikwete kama kuiba hajaiba kura nyingi labda mijini ..ila vijijini HAWA WENYE SHIDA ,hawana maji ,umeme ,hawana shule ndio wamempigia kura ....Tatizo ni Elimu !!!shule za kata zaweza kusaidia ...mwache mkwere ale nchi ,yeye,mkewe na watoto .
     
  8. C

    Consultant JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,909
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Sawa sawa. Nchi atakula ila dhamira itakuwa inamsuta siku zote za maisha yake. How does it feel kujijua wewe ni mwizi na kwamba KILA MTU out there anajua wewe ni jizi la kutupa? shameless, gutless, spineless, brainless, timid....
     
  9. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nadhani watu wanahoji jinsi mambo yanavyokwenda sio kulalamika. Ni bora kuongea kuliko kukaa kimya :smile:
     
Loading...