Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete - Kibaki - kipanya - siasa na ujumbe mzito

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwafrika, Dec 31, 2007.

  1. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2007
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  2. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2007
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    assist:
    [​IMG]
     
  3. R

    Rwabugiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2007
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 2,777
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hawa watu wa katuni hivi ni kwamba wana akili sana? ama ni kipaji tu wanacho kuwa wame jaaliwa? ujumbe wao huwa ni wa moja kwa moja, na ni mwepesi kueleweka, kinacho nishangaza nijinsi walivo wepesi kufikiria hivi vipicha vyao na kuvioanisha na jumbe hizo! Good job!
     
  4. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2007
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalieni hapo kibaki kababaika wakati anaapishwa Hadi kasema atatenda kazi yake ya uhalifu,urais http://www.bbc.co.uk/swahili/ click Amka na bbc kama dakika ya tatu wakati anaapishwa
     
  5. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
Loading...