Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete katutelekeza vijana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masoudmwevi, Nov 25, 2010.

  1. m

    masoudmwevi Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukiliangalia kwa makini baraza la mawaziri utagundua kuwa ndani ya miaka 2 almost woteeee watakuwa wamevuka miaka 45 je wana JF nini mustakbali wa vijana kwenye uwakilishi ndani ya kabinet ya nchi hii ambayo kwa sasa vijana ndio walio wengi na ndio waliopiga kura iliyoleta changamoto kwenye uchaguzi huu?
    nini unafikiri Rais Atakavyowasikia vijana?
    Au ndo wamtumie January Makamba kwa Mlango usio rasmi?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaweza kuangaliaje?
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    eeeh huyo na lake jambo coz anajua vijana ni wana mapinduzi ndo maana hajataka kuwaweka
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kumbe majibu munayo sasa ni mikakati gani twaipanga kujikwamua na Kudai KATIBA mpya ????

     
  5. m

    masoudmwevi Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndibalema nakushukuru kwa comment yako ninaposema kuliangalia ninamaanisha ukisoma majina ya mawaziri,ukiwa na wasaa ukatazama nyuso zao,ukipata fursa adhwimu pitia CV zao utayaona hayo ninayotaka wana JF wayatafakari kwa umakini
    Vijana kwa nchi yoyote ndio nguvu kazi na kuna mambo hufanyika ujanani tu hivyo kama hawatoshirikishwa kwa kupewa fursa inapobidi wapewe kuna mambo mengio tutayakosa toka kwao
     
  6. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndugu yangu walikuwepo akina Masha laikini sikuona chochote walichokifanya.
    Labda wao wangekuwa ni mfano mzuri lakini walituangusha.
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    mimi nadhani we have to preasurize wabunge tuliowachagua na kuwaunga mkono pia kuwasapoti kwa mkono mmoja ili waweze kuwakilisha mahitaji yetu bungeni likiwemo hili la kubadili katiba
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,716
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Nafikiri mtu akifikisha miaka zaidi ya 35 sio kijana tena.
     
  9. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ndiba, mtu kama Masha, unaweza sikia karudi veeery sooon!! Si unajua nafasi zake za special seats bado anazo, amezishika kama peremende!!!
     
  10. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    yaah hata asiporudi anaweza kupewa mkoa fulani au wilaya ya kuzugia kwa muda maana yeye na fisadi damdam
     
  11. k

    kibunda JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ndiyo ahadi hiyo!
     
  12. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Ndiba, alichojua kufanya ni kuwala dada zetu "bufee" na lile kundi lake la pale Rose Garden linalojiita G8-wametuangusha kupitiliza!
     
  13. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hata akirudi atapewa wizara gani tena?
    Nafasi si zimejaa au?
     
  14. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    We nani unamtaja january makamba?...........huyu huyu wa yusufu makamba?............acha kuhadaa watz......hatakiwi kutajwa kati ya watu wa reference
     
  15. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #15
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    To Me the big problem is not WHO( Age,Religion. Disability, Tribe etc )
    The issue is WHAT are they going to do and ?and Wich interest these people will put 1st in theri Decision making.
     
  16. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #16
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    January mmembania mbaka Mheshimiwa JK akaona isije kuwa a riot humu , ila muda anao bado wapo mawaziri wata boronga tuu vibaya na nafasi zitakua wazi soon so Mh January usikate tamaa , utatoka tuu ,umtoe na Ruge awe secretary wako.
     
  17. c

    chamajani JF-Expert Member

    #17
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseee, usimtaje huyo muhuni bana, asije jeykei akavunja baraza ili amteue aingie tena barzani!
     
  18. m

    masoudmwevi Member

    #18
    Nov 25, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    je,sisi kama vijana tulio nje sasa hivi tunafanya nini kuwawezesha akina MNYIKA,SILINDE,SUNGURA (viti maalum-chadema) wapate moyo wa kupambana kwa namna ya pekee namfahamu Silinde na Sungura kwa silinde toka tukiwa pale udsm akiwa GS wa FCM now school of bussiness ni mpambanaji hodari saaaaaaaaaaaaaaaana as long as anapawa ya umma
    tuwe karibu nao kimawazo ili wapate moyo wa kupambana mno
    ALUTA CONTINUA
     
Loading...