Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete katupiga chenga watanzania wote

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sangarara, Nov 25, 2011.

  1. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa hatua ambapo hatua za kujivua gamba imefikia ndani ya Chama cha Mapinduzi,
    ukilinganisha na mategemeo ya watanzania wote wanaofuatilia picha hii, wote, wana ccm
    na wasio wana ccm, viongozi wote wa ccm isipokuwa JK the nightmate mwenyewe na
    wanachama kwenye ngazi zote za chama hicho ni wazi kwamba hakuna hata mmoja
    ambaye anaweza akasema kwa imani kutoka moyoni mwake kwamba anaelewa
    Jakaya alimaanisha nini aliposema CCM ni kama Nyoka na inaweza kujivua gamba.


    Haiwezekekani wakati woote wa hatua zinazodhaniwa kuwa end point na watanzania
    woote mambo yanakuwa namna hii

    Hakuna hata mmoja, kama yupo atoe ushahidi hapa.
    Only Jakaya know what he meant, au la Hata yeye haelewi alikuwa anamaanisha nini.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Napita tu
     
  3. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,447
    Likes Received: 4,638
    Trophy Points: 280
    inachomaanisha hapa ni kwamba JK ni mwepesi hata wewe ukikaa vizuri unaweza kumtikisa,...........usishangae....hata CHADEMA wakikaza sana watapokwenda ikulu kuonana na rais wakikaza sana wanaweza kukabidhiwa madaraka palepale waongoze nchi...natania
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 538
    Trophy Points: 280
    Tena ni chenga ya mwili hii
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,551
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Au kajipiga na yeye mwenyewe chenga ya mwili? Siasa hazina majibu ya moja kwa moja kama design za wahandisi.
     
Loading...