Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kanyonga?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Plato, Sep 11, 2010.

  1. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tulisikia kuwa wakati wa utawala wa mkapa,hakuna aliyenyongwa.je kuna mwenye kujua kama kikwete kanyonga au lah? Na vipi vifo kama cha yule trafic suzana wa musoma!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Yule alijiwahisha baada ya kupima na kuchanganya za mbayuwayu na zake!:A S embarassed:...alijua adhabu ambayo ingempata ingekuwa ni kama kumuua mara tano!
     
Loading...