Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete, Kanumba, wasanii, madaktari na usanii

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mpayukaji, Apr 9, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Rais JakayaKikwete aliahirisha safari ya ughaibuni si kwa kuogopa kuwaongezea mzigowatanzania kutokana na tabia yake ya kupenda kusafiri bali kumlilia Kanumba,nilishangaa na kuanza kujiuliza huyu Kanumba ni nani ambaye umuhimu wake nimkubwa hivi kiasi cha kuvunja rekodi ya Kikwete katika utendaji wake? Nilijiulizaswali hili kutokana alichofanya wakati wa mgomo wa madaktari ambapohakuahirisha safari yake kwenda kwenye mkutano ambao hakukuwa muhimu sana kuleDavos. Nilishangaa aliposema aliguswa na msiba wa Kanumba kuliko wa watanzania waliokufa wakati wa mgomo wa madaktari.
    Haya ni maneno ya Kikwete, “Nimeguswa na msibahuu, nilikuwa nisafiri lakini nimeamua kuja hapa kuwapa pole ndugu na wasaniiwote,”

     
  2. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Katika tanzania uongozi wa nchi unaweza kusubiri!!!!!
    kifupi NCHI inajiongoza yenyewe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Someni sera za utandawazi vizuri.
    Utandawazi ni moja ya sera kubwa za freemasons.
    Wakuu wa nchi mbalimbali ni members wa freemasons na kama huyo mkuu si member hiyo nchi inatengwa ama huyo kiongoz huuwawa ama hapewi madaraka.
    Mkapa, JK ni members wa kundi hilo.
    Freemasons wanamwinua mtu mwenye kipaji na kumpa support kubwa kifedha na kiteknolojia yao mfano Michael Jackson na Justin Birbier hawa wameinuliwa.
    Je mastaa wa bongo wanaopendwa sana c ndo kama SK. Nani hajui kama bongo freemasons wapo tena Mkapa ndo kawajengea mizizi?
    daa naruka hii topic
    nataka kusema look beyond the scene. Kama mkuu wa kaya ameamua kuahirisha safari kwa msiba huu there is a logic katika maelezo niliyokatisha hapo juu.
    Unaweza usijue wapi na how JK na marehemu walipray the same or nearly alike role.
    mwisho mgomo wa madaktari na vifo vya wagonjwa havikuwa na connection na freemasons ndo maana mkuu hakuguswa mapema na alisafiri!
    Chezea sera za utandawazi/freemasons wewe!
     
  4. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwezo wenu wakuchanganua mambo ni mdogo sana.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Tanzania zaidi ya uijuavyo!!

    JK kasoma alama za nyakati.
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,455
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Dots can be connected here...! Anywayz mi simo asee..!
     
  7. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Inawezekana uwezo wa kufikiria ni mdogo...ila itakuwa makosa makubwa tukiacha hata kufikiria kidogo kidogo hivyo hivyo.Kweli nani ana uzito kwa muhusika si suala kubwa ila ni kubwa kama linabeba interest za TaIFA.
     
  8. Adoe

    Adoe Senior Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Autopilot!!!!!
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Juvenal, that Roman poet of renown, said, to keep the masses in check, give them circuses and bread.

    What we are seeing here is bad circuses minus the bread.
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Haahaaa! Afadhali umetujuza...wengine sio wafuatiliaji sana wa maandishi wakati all the magic power that rule the world is in the form of writings and basically in the books.
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Tz ni nchi ya pekee sana!
     
  12. afroPianist

    afroPianist Member

    #12
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I hate the obsession of Tz youth with freemasonry! Ever since some people learned a thing or two about this sect, everything started revolving around it!!!! It's now officially "a reason for everything" that happens around us. Tell you what people, the universe came to existence along with civilization millions of years before the stupid freemasonry. Stop blowing it out of proportions! Stop giving the devil power equal to that of God (being everywhere, capable of everything, sees all things, knows all things) because these are just creatures, they do not have that ability! We give them lots of "airtime" and promote their course by blowing their stupid conspirancy theories out of proportions.
     
  13. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,564
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Duh! imenigusa!
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    To the contrary.

    Actually ukishaamini mungu kama ulivyoeleza hapo juu ushaanza ku-fall katika mpango wa Freemasons.
     
  15. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunae Rais
    boooooooooom
    kanumba ni mshirika wake ktk mambo yetu!!!
     
  16. afroPianist

    afroPianist Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Really? Do you mind articulating how that is?
     
  17. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    walim[igia kura wenyewe
     
  18. N

    NUMBI New Member

    #18
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Freemasons wanaamini mungu, tena wako benevolent kuliko wakristo/ waislamu kwa sababu wanaamini katika kuunganisha dini mbalimbali zinazoamini kuwepo kwa mungu. Soma David McCullough's "Truman" uone walivyoshiriki katika ascent ya Truman.

    Kwa hiyo mtu ukishakuwa una imani ya mungu tu unaweza kuwa Freemason.

    Mtu kama mie ambaye siamini kuwapo kwa mungu ndiyo naweza kusema niko tofauti kabisa na Freemasons.

    Acheni kufuatilia hizi hadithi za juu juu za kuhusu Freemasons.
     
  20. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tanzaniaa, tanzaniaaaaaaa, nakupenda kwa moyo woteeeeeeeeee, nchi yangu tanzaniaa, jina lako ni tamu sana!!!!!! nilalapo nakuota weweeeeeeeeee
     
Loading...