Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kama Obama

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kagamba kadogo, May 9, 2011.

  1. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baada ya semina elekezi yaonekana JK sasa ameamua kusawazisha mambo. Wapinzani kaeni chonjo
     
  2. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Kama Obama ama Osama!...What is seminar elekezi bwana?
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    rekebisha title yako mkuu, maneno haya mbona tumeyasikia tangu hujazaliwa na bado hakuna jipya? Badala ya kusema OSAMA we unasema OBAMA? huku ndo kuchanganya habari huwezi kumlinganisha mcheza kiduku na urembo na mchapakazi kama Obama. Labda umlinganishe na yule loser wenu OSAMA because their difference is their similarity!
     
  4. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana-showcase mbinu za ANC.

    too late.

    mgeni maalumu sauzi. jamani m*k*were?
     
  5. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima amtengenezee mshikaji wake njia mapema kwa kuwafunga mdomo mawaziri kuchukiana....sasa weakleaks nje nje mawizarani
     
  6. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #6
    May 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baada ya hapo Tutarajie ma DC na RC kibao. Shitambara, tambwe hiza, law masha, makamba ndani kudadadake
     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    nia yao ni kugawana hela.kwani kumuelekeza mtu hadi umkalishe kitako siku nne?ofisini wamemuacha nani.watu wana majukumu tofauti semina moja.alifaa kila wizara wapewe kitabu cha kuwaelekeza kutokana na kazi zake.wizara ya kilimo,uvuvi,miundombinu,sayansi,nishati..nk,wote muongozo huo huo!.hao wana lao jambo.80% ya watz ni wakulima,bora wangepewa semina elekezi bw/bi shamba.
    luhanjo utamuelekeza nini?
     
  8. k

    kagamba kadogo Senior Member

    #8
    May 9, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bongo intellectuals
     
  9. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hapo genekai umenena, upo sawa kabisa.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Magamba mengi sana ccm hayatakwisha mpaka ccm iwe chama pinzani!
     
  11. M

    Magezi JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha kuona bado kuna watu wana mawazo ya mwaka 1968 kama wewe mtoa hoja.......pole Tanzania.
     
  12. A

    Anyambilile Member

    #12
    May 10, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alifanya ziara ktk wizara zote huko hakutoa maelekezo nadhani pale dodoma ilikuwa ni conclusion ili tuone amefnaya kazi kbwa huo ni wizi na matumizi mabaya ya pesa hasa kodi za wananchi au hawapi job Description wanapo apa. Mimi naona kama ni usanii tu, alafu alionekana mkali kweli lakini ukiangalia wale waliokuwa wanamskiliza yaliingia na kutoka. hakuna cha semina elekezi wala nini
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Endelea kujifariji, mkuu!!
    JK wako yupo madarakani toka 2005 ana jipya gani zaidi ya usanii, and then unamlinganisha na Obama...what a joke! How dare?
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Bwa ha ha ha ha ha!!
     
Loading...