Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kama Mikhail Gorbachev

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lyceum, Oct 20, 2011.

  1. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Wanajf nimewaza sana na nimekumbuka Mikhail Gorbachev alivochangia kuumaliza ukomunist na kwa hali inavomwendea mkuu wa kaya jk nikaona dalili za yeye kuiua ccm aka magamba (which is good anyway). Sipendi kuwa shekhe Yahaya ila nashawishika kuamini hivo. Wanajamii mnaonaje hii hali? Ni maoni tu? Karibuni wandugu wapenda tz
     
  2. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hili nililiona tangu 2005. Chama kinamfia huyu.
     
  3. samito

    samito JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acha kimfie
     
Loading...