Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kama Mbeki na Lowasa kama Zuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngomo, Apr 18, 2011.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    upepo unaovuma ndani ya chama cha mapinduzi unaonyesha kwamba yale yaliyo mtokea rais mstaafu thabo mbeki wa afrika kusini huenda yakamtokea vilevile rais wapo jk. kwa jinsi gamba la ccm lilivyo vuliwa inaonyesha lowasa kaanza kupata nuru na kazi moja imebaki ni ya mzee mzima jakaya kuondoka. kama zuma alivyo kuwa na bado ni msanii na mapungufu kibao ya dhahiri huenda hata mmasai huyu naye akapita njia ile ile ya kuingia ikulu.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ANC= Chama cha ukombozi na chama tawala S.A.
    CCM= Chama tawala Tanzania na kilizaliwa upya 1977 kutokea TANU.
    ZUMA: Alijiuzulu kwa kashfa za rushwa, alipiga counter attack na kumzodoa Mbeki. Zuma alihudhuria Dodoma kuteuliwa kwa JK mwaka 2005.
    LOWASSA: Alijiuzulu uwaziri mkuu, amerejea kupitia kamati ya kudumu ya bunge akiwa ni mwenyekiti, japo kavuliwa gamba.

    Hii historia inashabihiana ila namashaka na kutimia kwake.
     
  3. A

    Ame JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Endelea kuota ndoto pia huwa sehemu ya viburudisho vya mwanadamu awapo usingizini japo akiamka anakuta reality ni tofauti na njozi.
     
  4. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hoja yako sikubaliani nayo na hamna kushabihiana kama ulivyojaribu kuonyesha
     
  5. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Usiandike mambo usiyo yajuwa! Lowasa afanani hata0. 001% na Zuma. Just b'coz tifu zao zinatofautia! LOWASA FISADI WA UMMA WAKAT MBEKI YEYE MZEE WATOTO
     
  6. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hizi sio ndoto logic inaonyesha hivyo, chemistry ya siasa inampa probability ya lowasa kumrithi jk
     
  7. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Huu si mfano mzuri mbeki alikuwa na kipaji wakati kikwete hana. Zuma anapendwa na watu masikini wakati lowassa wanamwita fisadi!!! wapi wapi???
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hivi mijitu mingine ikweje? yaani pamoja na lowassa kuwatia kwenye shida zisizokuwa na ukomo bado unamwabudu tu> Au wewe ndo miongoni mwa yale mademu wake nini? wewe ni yupi? yule aliekuwa akiongozona nae kwenda kwenye mradi wa maji kutoka lake victoria nini? Umeniudhi sana tu. ccm itafikia mwisho pale JK atakapomaliza muda wake kwani ina kansa, na uhai wake unaonekana bado miaka 4 na kitu kidogo tu. so no the so called lowassa again.
     
  9. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,652
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ni mmeru na hana hata chembe ya maasai ndugu yangu. wazazi waliloea huko tu.
     
  10. G

    GJ Mwanakatwe JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kweli, mazingira hayafanani , zuma yeye alikuwa mwenyekiti wa anc , lowasa sio.
     
Loading...