Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kama Ayatollah (Tz kama Iran)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by msabato masalia, Jun 28, 2009.

  1. m

    msabato masalia Senior Member

    #1
    Jun 28, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amiri jeshi mkuu,mwenyekiti wa chama-that means mbunge yoyote atakaye ishutumu serikali anaweza fukuzwa uanachama then akapoteza ubunge,kinga ya kutoshtakiwa,............bonge la msululu wa mambo ya Ki-:mad:Ayatollah
     
  2. Mauza uza

    Mauza uza JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,871
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    this is rubbish.....and very low, haiko kwenye standard ya JF thinkers.Mod. plzzz ifute kabisa inatushushia hadhi yetu JF as great thinkers.:rolleyes:
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,810
    Likes Received: 2,959
    Trophy Points: 280
    Mkuu Msabato Masalia hebu iweke vizuri habari.Ulikuwa unataka kutuambia nini ?????????.
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Jun 28, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mtu hufukuzwa kwenye chama anapokosa sifa za kuendelea kuwa mwanachama. Kutofautiana kwenye chama kupo na kutaendelea kuwepo. Kama mawazo yako yangekuwa sahihi Mbunge Selelii, Anne Kilango, etc wangeshatimuliwa siku nyingi.
     
  5. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #5
    Jun 28, 2009
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,879
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    Hamkusikia Selelii kwenye upitishaji wa bajeti 2009? mwenyekiti bila vikao anaweza kukuvua uanachama, akapeleka ki-note kwa spika kwisha kazi huna ubunge!
     
  6. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #6
    Jun 28, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh ni kweli au Ndio Joto la Uchaguzi, Kupanda na Kushuka kwa Uchaguzi
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Jun 28, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Toa mfano wa mbunge ambaye ameshawahi kufukuzwa kwa ki-note na Kikwete. Usiwe unatoa hisia ambazo hazina msingi wowote!
     
  8. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio katiba ya chama cha mapinduzi (CCM) wanachama wanatakiwa wakubaliane na mwenyekiti kama selelii anaona anonewa "he has an option to quit" aachie uanachama ndio tutaona anapigia haki zetu siyo tumbo lake otherwise mchumia tumbo.
    Habari yako imekaa kibaguzi zaidi "ayatolla vs kikwete (it sounds like UDINI hivi ndio unachotaka JF kujadili?
     
  9. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hapana shaka kuwa kama atakuwa hivyo kwenye chama chao na sio watu wengine walio huru katika kutoa mawazo
     
Loading...